ผู้เขียน หัวข้อ: [แซว] BMW i3 Coupe Concept มีที่ปัดน้ำฝนหน้า แต่ไม่มีที่ปัดน้ำฝนด้านหลัง  (อ่าน 2270 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kittisak

• Jr. Member
  • **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
 ;D ไล่ฝ้าก็ไม่ให้มาครับ หุๆ
คำถาม -- รุ่นนี้ผลิตจำหน่ายจริงเมื่อไรครับ และเป็นรถขับหน้าหรือไม่ครับ?
บรรยากาศภายในกว้างขวางดีคล้ายแนวคิด Man Maximum ของฮอนด้าเลยเชียว น่าใช้ครับ  ;D
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ Funkymaster

• **
จะมีคนด่า BMW เหมือนด่า Honda มั้ยน้าาา   ::)

ออฟไลน์ prai

• Hero Member
ยังไม่ด่าหรอกครับ มันยังเป็นแค่ Concept อยู่ แต่ถ้าตัวจำหน่ายจริงไม่มีมาให้นี่ด่ายับแน่นอนครับ
แต่ผมคิดว่าคงมีเพราะถ้าไม่มีคงไม่ผ่านเรื่องความปลอดภัยทั้งในสหรัฐอเมริกา และยุโรปแน่นอนครับ ไม่ผ่านก็ขายไม่ได้

ตอบคำถาม จขกท. ครับ the i3 Coupe Concept pushes its 170 horsepower and 184 pound-feet of torque to the rear wheels

ยังไงก็ขอโทษแฟน BMW ด้วยนะครับ เพราะผมยังหาความสวยของมันไม่เจอครับ

ออฟไลน์ Kittisak

• **
  • Ability Without Opportunity Means Nothing
หน้าตาแบ๊วแป๋ว คงเป็นขับหลังที่น่ารักที่สุด ขัดบุคลิก BMW จริงๆครับ
สาวๆคงชอบ
“Today I will do what others won't, so tomorrow I can accomplish what others can't”

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
มันดูไม่ใช่ BMW ไงก็ไม่รุ้ ไฟหน้า ไม่ใช่ไฟคู่ ข้างหลังเหมือนรถยิ้มยังไงไม่ทราบ ตลกอะ :P

สู้ i8 ไม่ได้สักนิด เหมือยรถลูกเมียน้อยเลย i8 คงเป็นลูกชายเมียหลวงซินะ