ผู้เขียน หัวข้อ: อะไหล่ ของแต่ง prius ตอนนี้ยังแพงระดับ รถยุโรปอยู่มั้ยครับ  (อ่าน 3542 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
เห็นบอกว่าราคาแพงมากๆ ทั้งอะไหล่ ทั้งของแต่ง sticker แถบข้างราคาเกือบหมื่นแน่ะ
แล้วตอนนี้เป็นไงบ้างครับ

ยังแพงมากๆอยู่มั้ยครับ

Junior22

• บุคคลทั่วไป
ไปถามชุดแต่ง trd เกือบ 40,000 สวยก็ไม่สวยยังกล้าแพงอีก

ออฟไลน์ Oatsenal

ไปถามชุดแต่ง trd เกือบ 40,000 สวยก็ไม่สวยยังกล้าแพงอีก

555 ผมขำกร๊ากเลยครับ โดนๆ ชอบๆ

Junior22

• บุคคลทั่วไป

555 ผมขำกร๊ากเลยครับ โดนๆ ชอบๆ

แต่พวกล้อแมก trd ลดราคา 25% นะครับ ขนาด17นิ้วเหลือ 16,000 แต่คือลายมัน Lenso ชัดๆ

ออฟไลน์ Nookkiez

เป็นรถญี่ปุ่นที่ค่าอะไหล่ราคาเท่าๆกับรถยุโรปจริงๆ  >:( >:( >:(
Test ..

ออฟไลน์ eamesBot

• Full Member
แม้จะเป็นรถญี่ปุ่น เรื่องของแต่ง ถ้าเป็นของแท้ราคามันก็เป็นหลักหมื่นทั้งนั้นแหละครับ
หมายความว่า เอาไปเทียบราคา กับของเทียบ ของบ้านเราไม่ได้

เหมือนกับชุด mugen ฝั่ง honda เอาแท้ทั้งคันมันก็เป็นแสน ส่วน TRD ที่เห็นราคานั่นผมว่า ไม่แพงนะ
ผมว่า ที่มองๆ ว่า ของแต่งแพง เพราะ prius ขายได้น้อยกว่ารุ่นตลาด ทั่วไป ของเทียบเลยไม่ค่อยมี
ส่วนราคาของแต่งโดยรวม แล้วผมว่า ธรรมดานะ ไม่แพงถึงขนาดของ bmw, vw, benz หรอกครับ

เรื่องความสวยมันเรื่องส่วนบุคคล ..