ผู้เขียน หัวข้อ: Sharkfin ของbmw ซื้อเฉพาะแต่ตัวโครงได้มั้ยครับ  (อ่าน 2969 ครั้ง)

ออฟไลน์ jettanat

• Newbie
  • *
Sharkfin ของbmw ซื้อเฉพาะแต่ตัวโครงได้มั้ยครับเพราะจะเอาไปติดกับ Teana j32 เพราะเท่าที่ดูในร้านประดันยนต์มันไม่ใหญ่เหมือนของ bmwเลยครับ เลยอยากว่ามีศูนย์bmw ศูนย์ไหนขายแต่โครงบ้างครับ  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: Sharkfin ของbmw ซื้อเฉพาะแต่ตัวโครงได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 19, 2012, 10:15:37 »
ของปลอมต้านลมเปล่าๆครับ แต่ในร้านประดับยนต์ก็มีแหละ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: Sharkfin ของbmw ซื้อเฉพาะแต่ตัวโครงได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 20, 2012, 01:31:32 »
ของประดับยนต์ที่เป็นแบบของ BMW เป๊ะเลยก็มีครับ ผมเคยจะสั่งมาขาย แพงกว่าไอ่แบบอันเล็กแค่ร้อยกว่าบาทเอง ลองหาดูครับ ในเนตเนี่ยแหละ