ผู้เขียน หัวข้อ: ML250 ที่ทาง MBTH เลื่อนการส่งมอบไปเป็นช่วง กพ. ตอนนี้พร้อมส่งมอบแล้วครับ....  (อ่าน 3270 ครั้ง)

ออฟไลน์ ransom1998

• Newbie
  • *
รายงานล่าสุดจาก MBTH ตอนนี้ขั้นตอนเกี่ยวกับเอกสารของทาง MBTH กับหน่วยราชการดำเนินการเรียบร้อยแล้ว...... รถจะพร้อมส่งมอบตามลำดับคิวภายในวันสอง
วันนี้ครับ โดย ML 250 พรีเมียม ที่จองไว้ราวๆต้นเดือน ธค. จะได้รับรถภายในเดือนนี้อย่างแน่นอน...... สอบถามความคืบหน้าได้จากเซลล์ที่ท่านทำจองได้เลยครับ

จบข่าวครับ

ออฟไลน์ guyver

• Jr. Member
  • **
ผมตามกระทู้คุณ ransom1998 มาตลอด เพราะหัวอกเดียวกันครับ  :D

วันนี้เซลล์ของผมก็แจ้งว่าได้รับเลขเซลล์ออร์เดอร์แล้วเมื่อวาน ซึ่งหมายความว่ารถกำลังจะมาครับ

ผม ML250CDI สีดำ premium ครับ

ลุ้นกันต่อ หวังว่าไม่มีเซอร์ไพรซ์ใดๆครับ

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

• Sr. Member
ว้าวใกล้จะได้กันแล้วหรอครับเนี่ย ยินดีกับรถใหม่ด้วยน่ะครับ  ;)

ส่วน CLS ของผมก็รอต่อไปจนกว่าจะถึงต้นเดือนกุมภา ว่าจะได้เลยหรือเลื่อนต่อ  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ tukkietui

• Newbie
  • *
รอ c coupe จนจะไปเอามือสองแล้ว

. ยินดีกับทุกท่านนะครับ

ออฟไลน์ ransom1998

• Newbie
  • *
เย้ๆๆ............... ได้รับรถมาแล้วคร้าบ...... จบข่าว ;D

ออฟไลน์ dht_tubes

• Hero Member
อยากอ่านรีวิว แบบ user's voice

ถ้ามีเวลาก็ถ่ายภาพสวยๆ มาฝากกันหน่อยนะครับ

อยากได้มาก