ผู้เขียน หัวข้อ: คุณคิดว่า Eco car อีกคันหนึ่งของ Suzuki คือรถรุ่นไหนครับ  (อ่าน 2973 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมสงสัยมาสักพัก ว่า

Eco car ตัวใหม่ของ Suzuki ซึ่งเล็กกว่า ถูกกว่า Swift

น่าจะเป็นรถรุ่นไหนครับ

โดยส่วนตัว อยากให้เป็น Alto ตัวไหนก็ได้จะ Maruti 800 หรือ K-car หรือ แบบตลาดโลกก็น่าใช้ครับ ;)

ออฟไลน์ Oatsenal

• Sr. Member
Re: คุณคิดว่า Eco car อีกคันหนึ่งของ Suzuki คือรถรุ่นไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 21:05:08 »

;D ;D ;D

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
Re: คุณคิดว่า Eco car อีกคันหนึ่งของ Suzuki คือรถรุ่นไหนครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 21:27:03 »
Splash เต๊อะครับบบ
阿蘇山

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 09, 2013, 21:36:51 »
Alto คุคุ

ถ้าจำชื่อไม่ผิดนะ คุคุ จำได้แต่โค๊ด

ออฟไลน์ superden

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 11:17:34 »
จะมาเมื่อไหร่ครับ

ออฟไลน์ pamungkas

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 11, 2013, 13:11:06 »
 มีรูปสปายวิ่งเล่นในยุโรปแล้วคับ ดูแล้วมิติกว้างยาว
น่าจะเท่าๆกะบริโอ้ แต่รถสูง เฮดรูมท่าทางจะกว้าง
นั่งแกว่งหัวได้ไม่อึดอัดครับ

ป.ล.มาปีหน้าครับ ผมคิดว่าครึ่งปีหลัง