ผู้เขียน หัวข้อ: หากรู้ตัวว่าดื่มเยอะ+อาจเป่าอัลกอฮอล์ไม่ผ่าน มีคำแนะนำมาฝาก  (อ่าน 2812 ครั้ง)

ออฟไลน์ ottojud

• Full Member
ไปงานเลี้ยง เจอเพื่อนตำรวจให้เทคนิคเมื่อเจอด่านเป่าแอลกอฮอล์ โดยบอกว่า...

ถ้ารู้ตัวว่ากินเหล้าไปเยอะอาจจะเป่าไม่ผ่าน ให้กินข้าวผัดกระเพราะ+ไข่ดาวและดื่มนม หลังดื่มเหล้าประมาณ1กล่อง จะช่วยได้ ใครที่มีโอกาสจะเป่าไม่ผ่าน ก็แนะนำกันต่อนะครับ
.....

หมายเหตุ คือเพื่อนตำรวจคนนี้มันบอกว่า จะช่วยได้ทำให้ไม่หิวเวลาอยู่ในห้องขังบนโรงพัก เพราะตอนตี 2 ตี 3 มันหาอะไรแถวโรงพักกินยาก 555

เครดิต....Joof (Joof) www.bmwsociety.com

ออฟไลน์ Public P

อย่าลืมเตรียมเงินประกันไปด้วยนะครับประมาณสองหมื่น เผื่อหิวจะได้เดินออกมาหาอะไรกินได้ ขำๆนะครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
แล้วข้าวผัดกับโอเลี้ยงล่ะครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
เผื่อไว้ แล้วไปนอนในห้องขังให้สบาย

ออฟไลน์ Minny

เราดื่มไม่ขับค่ะ แต่ดูดบุหรี่แทน อิอิ
ก็แค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ
I'm waiting for you, Ford Ecosport Ecoboost!