ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแนนซ์ผ่านแล้ว เราจะขอเปลี่ยนศูนย์รับรถได้ไหมครับ(honda)  (อ่าน 8078 ครั้ง)

ออฟไลน์ KinGmO

• Full Member
สมมุติว่า เราไม่พอใจการบริการจาก ศูนย์หนึ่ง เราสามารถที่จะย้ายไปซื้อศูนย์สอง ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับ
Civic FB 2013

ออฟไลน์ Jump

• Sr. Member
ได้ เค้าเรียก โยกหัว
แต่ อาจต้อง เสียค่าจองที่เก่าไปฟรีๆ
และ 0 ใหม่ ถ้ารอรถนานเกิน 60 วันก็ต้องยื่นใหม่
LIKE A BOSS!!

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
ได้ครับ

แต่ก็ต้องรอคิวใหม่นะ

แต่ถ้าเป็นเครือกัน ชื่อเหมือนกัน แต่มีหลายที่

อันนี้ไม่แน่ใจครับ

ออฟไลน์ lemon

• Jr. Member
  • **
ถ้าปัญหาที่เซลล์ ก็ลองเข้าหาผู้จัดการดูครับ
จะได้ไม่เสียประโยชน์

ออฟไลน์ KinGmO

คือปัญหายังไม่เกิดครับแต่ว่าลองค้นประวัติใน กูเกิล ดูว่าศูนย์นี้ดีไหม ประมาณไหน เสียงตอบรับกลับมาก็ดีมากเลยครับ มีแต่คนบอกว่า ศูนย์นี้ ตู๊ด.... มาก มาก อย่าได้เข้า อย่าได้แตะ ไม่มีเสียงชมเลยแม้แต่น้อยนิด ผมก็เลยหวั่น ๆ ก็เลยอยากทราบว่าถ้าเราได้รับบริการอย่างที่ใน พี่กูเกิล ว่า เราพอจะขยับขยาย ย้ายไปที่ ที่สบายใจ ได้ไหมครับ

ขอบคุณครับผม ^ ^
Civic FB 2013

ออฟไลน์ Tapanan

• Sr. Member
ได้ครับ เคยจองวีโก้ไว้ ไฟแนนท์ผ่าน เปลี่ยนใจ ไปออก ดีแมก แทน......

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
แล้วตอนไปจอง ไปทำไฟแนนซ์ เค้าบริการโอเคอยู่รึเปล่าครับ
ถ้าโอเคกับเราก็อย่าเพิ่งไปจิตตกครับ รับรถมาค่อยไปเซอร์วิสศูนย์อื่นแทน จริงๆตอนซื้อรถใหม่ไม่น่าจะมีปัญหามากมายอะไรครับ
ปัญหากับศูนย์ห่วยๆ มักจะมีตอนเอารถเข้าเซอร์วิสมากกว่า
ถึงกระนั้นผมเคยเจอศูนย์เซลล์ห่วย แต่ซ่อมดีครับ ก็ไปซื้อที่อื่น แล้วเอามาซ่อมที่นี่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: เมษายน 09, 2013, 08:54:30 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ kritsnutty

แล้วตอนไปจอง ไปทำไฟแนนซ์ เค้าบริการโอเคอยู่รึเปล่าครับ
ถ้าโอเคกับเราก็อย่าเพิ่งไปจิตตกครับ รับรถมาค่อยไปเซอร์วิสศูนย์อื่นแทน จริงๆตอนซื้อรถใหม่ไม่น่าจะมีปัญหามากมายอะไรครับ
ปัญหากับศูนย์ห่วยๆ มักจะมีตอนเอารถเข้าเซอร์วิสมากกว่า
ถึงกระนั้นผมเคยเจอศูนย์เซลล์ห่วย แต่ซ่อมดีครับ ก็ไปซื้อที่อื่น แล้วเอามาซ่อมที่นี่

เข้าบริการเลือกได้ครับ ตามพี่เค้าว่าเลยถูกต้อง

ออฟไลน์ lemon

• Jr. Member
  • **

ครับผมก็ใช้ฮอนด้าออกศูนย์นึง แต่เซอร์วิสอีกศูนย์ครับ