ผู้เขียน หัวข้อ: เน้นภาพลักษณ์ กระบะ ต้องตัวไหนครับ  (อ่าน 17317 ครั้ง)

ออฟไลน์ Oopszaa

• Newbie
  • *
Re: เน้นภาพลักษณ์ กระบะ ต้องตัวไหนครับ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: เมษายน 24, 2013, 16:19:57 »
ผมว่า ford wildtrack 3.2 ใหญ่ดี เท่มากๆ ข้อเสียคือจองนานมาก ;D

ออฟไลน์ Handm

• Newbie
  • *
Re: เน้นภาพลักษณ์ กระบะ ต้องตัวไหนครับ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 23:04:42 »
ผมว่ามันแล้วแต่คนอ่ะครับ แล้วแต่เอาไปใช้งานด้วย รวมถือการทำตลาดของแต่ล่ะค่ายด้วย  เมืองไทยผมว่าเน้นใช้งาน เอามาแต่ง ใช้คุ้มค่า ขายต่อได้ราคา วีโก้ครับ
ของแต่ก็เยอะ ศูนย์เยอะ ช่างที่ไหนก็ซ่อมได้

ออฟไลน์ neutrino

• Sr. Member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: เมษายน 28, 2013, 23:23:16 »
ผมว่ามันแล้วแต่คนอ่ะครับ แล้วแต่เอาไปใช้งานด้วย รวมถือการทำตลาดของแต่ล่ะค่ายด้วย  เมืองไทยผมว่าเน้นใช้งาน เอามาแต่ง ใช้คุ้มค่า ขายต่อได้ราคา วีโก้ครับ
ของแต่ก็เยอะ ศูนย์เยอะ ช่างที่ไหนก็ซ่อมได้
รถอายุตัวถังร่วม10ปีนี่นะ ที่คุณแนะนำว่าภาพลักษณณ์ดี ไม่คิดหรือว่าจขกท.จะรู้สึกอย่างไรถ้าออกรถได้ไม่นานก็ตกรุ่น ควรบอกความจริงว่าใกล้เปลี่ยนรุ่นแล้วให้รอก่อนดีกว่าและให้ ตัดสินใจเองครับ