ผู้เขียน หัวข้อ: ตั้งหน้าตั้งตารอ อ่าน Review A180 คราบ น่าอิจฉาเพื่อนพึ่งได้รถไปคราบ  (อ่าน 3852 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfhahahoho

• Jr. Member
  • **
ตั้งหน้าตั้งตารอ อ่าน Review A180 คราบ น่าอิจฉาเพื่อนพึ่งได้รถไปคราบ ขอผม ตั้งรออีก ตั้ง 3 เดือน แหนะ รบกวน พี่จิมมี่ด้วยคราบ ครั้งที่แล้ว อ่าน B200 ซื้อ ไปไม่ผิดหวังจริงๆ ครับ ถูกจัยๆ

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
ซื้อ B200 ไปแล้ว และกำลังจะจัด A180 อีกคัน ? ใช่ป่ะครับ
นี่แหละ สาวกดาวสามแฉกตัวจริง

• **
ซื้อ B200 ไปแล้ว และกำลังจะจัด A180 อีกคัน ? ใช่ป่ะครับ
นี่แหละ สาวกดาวสามแฉกตัวจริง

B200 พ้วงกล่องจูน ใช้เองครับ A180 ให้แฟนขับ ครับ แต่ผมว่าอยากเอามาขับเองแหละ มัน ดู หล่อ กว่าเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
ต้องรอคิว A250 ด้วย ซึ่งยังไม่รู้เลยครับว่าตกลงจะได้รถมาเมื่อไหร่  ช่วงใดของเดือนหน้า ดังนั้น กว่ารีวิวจะออก เร็วสุดคือสิงหาคมครับ

• **
ต้องรอคิว A250 ด้วย ซึ่งยังไม่รู้เลยครับว่าตกลงจะได้รถมาเมื่อไหร่  ช่วงใดของเดือนหน้า ดังนั้น กว่ารีวิวจะออก เร็วสุดคือสิงหาคมครับ
รับทราบคราบบ พี่จิมมี่

• **

ว่าแต่ผมไปลองขับ A250 มาแล้ว ครับ ส่วนตัวไม่ค่อยชอบเลยครับ มัน กระเด็งๆ ขับแล้วเหนื่อยอะครับไม่ทราบว่าเป็นเหมือนผมหรือเปล่า

ออฟไลน์ Alcatraz

พ่วงกล่องจูนแล้วเป็นไงบ้างครับ แรงขึ้นแบบรู้สึกได้ไหม

• **
พ่วงกล่องจูนแล้วเป็นไงบ้างครับ แรงขึ้นแบบรู้สึกได้ไหม
ตามกระทู้ Review นี้เลยครับ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,30031.msg483132/topicseen.html#msg483132

mathician

• บุคคลทั่วไป
A380 เลย ใหญ่ดี  ;D
ขำๆ