ผู้เขียน หัวข้อ: คุณ JIMMY มีโครงการจะทดสอบ vios2013 แบบเต็มๆ บ้างมั๊ยครับ  (อ่าน 3304 ครั้ง)

ออฟไลน์ news

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ r0okiEz

• Sr. Member
ผมว่าคงทำอยู่แล้วล่ะครับ เห็นพี่จิมมี่ทิ้งท้ายใว้ในบทความ first impression : ทดลองขับ Toyota Vios 1.5G ว่า

" ไว้ต้องรอให้ Toyota พร้อมส่งรถมาให้เราทำบทความ Full Review กันอย่างเต็มที่อีกครั้ง

เมื่อถึงเวลานั้น ผมคงจะตอบคำถามคุณผู้อ่าน ได้เต็มปากกว่านี้ "

;D ;D ;D ยังไงก็ใจร่มๆรอพี่จิมมี่ก่อนนะคร๊าฟฟฟ  ;D ;D ;D
อย่าทำทุกอย่างที่คิด.....แต่จงคิดทุกอย่างที่ทำ

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
ค่ายนี้คุยง่าย สบายๆ แต่คิวยาว

ออฟไลน์ Slipknot`

• Hero Member
  • *** HLM.COM ***
รอกันสักพักแหละครับ

รุ่นพี่ 2 รุ่นยังไม่คลอดเลย

ออฟไลน์ Nlight

• Sr. Member
  • พิมพ์ผิดประจำ
เท่าที่ตามข่าวในเฟส Full Review คันหน้าคือ Vios 2013 ครับ

แต่จะคลอดเมื่อไรก็คงต้องใจเย็นๆรอกัน  8)

ออฟไลน์ nodano

• Full Member
รอติดตามค่ะ

ออฟไลน์ RUKI

• Jr. Member
  • **
รออยู่เช่นกัน คาดว่าคงไม่นาน