ผู้เขียน หัวข้อ: CX-5ไปแล้วรบกวนพี่ J!MMY ทำ V40 ด้วยอ่าครับ คนรอกันเยอะ ^^  (อ่าน 4445 ครั้ง)

ออฟไลน์ pungpuiz

• Jr. Member
  • **
อยากรู้  T5 2,000 cc มันจะแรงขนาดไหน  ภาพรวมสู้พวก A class  series 1 ได้ไหม  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Blackforlife

• Sr. Member
  • FAST IS GOOD
แรงน้อยกว่า A250 แน่ๆแต่คงไม่มาก อย่างอื่นก็สูสีครับ ราคาถูกกว่าหลายแสน
N/A  

ออฟไลน์ golf8023

• Hero Member
มีรถเข้าไทยแล้วเหรอครับ

ออฟไลน์ Marverick

• Full Member
ยอดขายรถยนต์ Volvo ในตลาดยุโรปเพิ่มขึ้น 17% อย่างปาฏิหาริย์. เพราะความ
ต้องการที่เพิ่มขึ้นของ Volvo V40 ในยุโรปเป็นหลัก

อยากรู้ว่าดีจริงขนาดไหน รอรีวิวครับ

ออฟไลน์ -Anonymous-

• Catch me if you can !!!
มีรถเข้าไทยแล้วเหรอครับ
เซลบอกผมประมานตุลาอ่าครับ

ออฟไลน์ tosa

• Sr. Member
คิดว่าเดือนหน้าคงมีให้เห็นบนถนนแล้วนะ ...รอ 6 เดือนคงพอแล้วมั๊ง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
Volvo ยังไม่มีรถส่งมาให้เราทดลองขับกันเลยครับ

ต้องรออีก 2 เดือนเป็นอย่างเร็วที่สุด

ดังนั้น อย่าเพิ่งมาทวงรีวิว V40 ตอนนี้

ใครมาทวงตอนนี้ จะจับทำข้าวมันไก่ตอนให้หมดเลย!!!

ออฟไลน์ Marverick

• Full Member
คุณJ!MMY เข้ามาตอบตอนเกือบตีสาม แสดงว่ากำลังบิ้วอารมณ์ทำอะไรอยู่แน่ๆเลยใช่ป่ะ!!

ออฟไลน์ pungpuiz

• **
Volvo ยังไม่มีรถส่งมาให้เราทดลองขับกันเลยครับ

ต้องรออีก 2 เดือนเป็นอย่างเร็วที่สุด

ดังนั้น อย่าเพิ่งมาทวงรีวิว V40 ตอนนี้

ใครมาทวงตอนนี้ จะจับทำข้าวมันไก่ตอนให้หมดเลย!!!

T.T  เผื่อจะมี Surprise First Impresstion ที่เมืองนอก เหมือนอย่าง CX-5 บ้าง   :)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
คุณJ!MMY เข้ามาตอบตอนเกือบตีสาม แสดงว่ากำลังบิ้วอารมณ์ทำอะไรอยู่แน่ๆเลยใช่ป่ะ!!

มันเป้นเวลาที่ผมนั่งทำงานตามปกติครับ

ออฟไลน์ indysubaru

• **
  • don't worry be happy
Re: CX-5ไปแล้วรบกวนพี่ J!MMY ทำ V40 ด้วยอ่าครับ คนรอกันเยอะ ^^
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: สิงหาคม 12, 2013, 19:30:14 »
ผมจองไปแล้ว แต่รอรีวิวคุณจิมมี่ก่อนว่าจะออกมาเป็นไง คันนี้ซื้อตามใจคุณจิมมี่รีวิว volvoคันแรกใช้ s40 ผิดหวังอย่างแรง misuชัดๆ  รอลุ้นครับ จะถอนจองหรือ เอามาใช้ครับ :D