ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงวันนี้ กระบะคันไหนที่ท่านๆว่า หน้าตาโดน หล่อ ที่สุดครับ (รถบ้านเราครับ)  (อ่าน 18550 ครั้ง)

ออฟไลน์ Deaw

• Hero Member
หล่อสุด --> triton

เกลียดสุด --> vigo (จี้ตรูดอยู่ได้)

ออฟไลน์ RUNDOG

• Jr. Member
  • **
หล่อถึก-ฟอร์ด สวยหวาน-มาสด้า หน้าด้านหน้าทนแต่คนใช้เยอะ -วีโก้(อยู่นานเกินไม่ยอมเปลี่ยนโฉม)

ออฟไลน์ bojung

• Sr. Member
ชอบฟอร์ดเหมือนกัน ก่อนหน้านี้ก็เคยใช้อยู่ครับ หลังๆ ทนศูนย์ไม่ไหวขายทิ้งเลย เสียดายรถมาก ถอยมาได้ไม่นาน โดนชนเละ ศูนย์บอกว่ารอซ่อมนานมาก แถมกว่าจะได้รถต้องรอถึง 4 เดือน ต้องโทรไปตามแล้วตามอีก เลื่อนไม่รู้กี่รอบ รถดีนะครับผมชอบมาก แต่ศูนย์ไม่ไหวผมก็ต้องหนี

รองลงมาผมก็ชอบ BT pro ครับ และก็วีโก้ตัวไมเนอร์เซ๊นท์ ตอนนี้ภายนอกดูเหมือนเดิม แต่ภายในแจ่มจริงๆ ผมชอบรถโทนภายในดำอยู่แล้ว

ถัดไปก็เซพโคโรราโด้ครับ ดูเหลี่ยมๆ แต่ก็เท่ไปอีกแบบ

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ถ้านับแต่ดีไซน์ภายนอกโดยรวมทั้งหมด ชอบ Colorado ครับ

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
นาทีนี้ผมยกให้ new ranger แต่ผมอยากเห็นโตต้าจะ all new วีโก้ออกมาแบบไหน ?

ออฟไลน์ shueji

• **

ออฟไลน์ romeo2011

• Full Member
Ford Ranger WildTrack ครับ

bt50

cololado

isuzu

ออฟไลน์ keangac

Ford WT ยาวๆเลยครับ มันโดนมาก Feelแบบว่า เจ้าพ่ออยากขับกระบะ

ออฟไลน์ Extramono

• Newbie
  • *

ถ้าพูดถึงหน้าตาคงต้องยกให้

Ranger WildTrack
เวลาทำให้ทุกอย่างเปลี่ยน อยู่ที่เราจะให้เปลี่ยนมันไปในทางใด...

ออฟไลน์ noobs

หล่อเข้มเรนเจอร์
หล่อผู้ดี บีทีโปร
หล่อแบบดาราหุ่นบาง ออลนิว
หล่อแบบนักเพาะกายร่างใหญ่ขาเล็ก โคโรราโด้
หล่อแบบหนุ่มสูงสัย ไททั่น
หล่อแบบชาวไร่ชาวสวน นาวาร่า
หล่อแบบคนแอบๆโรคจิตชอบจี้ตูด วีโก้

ลองนึกภาพตาม..ที่เจอตามท้องถนน ..เป็นตามที่ท่านบอกจริงๆ

ออฟไลน์ vjtongkung

• Newbie
  • *
Ford ranger WT ครับ

เปนกระบะคันแรกที่ผมอยากได้ จากที่ไม่เคยสนใจรถประเภทนี้เลย :)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
หล่อสุดยังไงก็ T6 ครับ

ออฟไลน์ lovehome

• **
ชอบวีโก้ครับ ไม่ใหญ่ และไม่เล็ก มันพอดีครับ บีทีกับแรนเจอร์สวยแต่มันพองไปหนอ่ย