ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามข้อมูลครับ ถ้าออกc-class 200 style ตอนนี้ ควรได้ส่วนลดเท่าไร  (อ่าน 3610 ครั้ง)

ออฟไลน์ mewzabahl

• Hero Member
c-class 200 style  ตอนนี้ ควรได้ส่วนลดเท่าไร  แถมอะไรบ้างครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ toon 18

• Jr. Member
  • **
เดือนที่แล้วมีพี่จะออกบอกได้ลด 100,000-120,000
ส่วนของแถมจำไม่ได้หมดแต่มี Vkool sport package กับอะไรของ AMG นี่แหละครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
ชุดแต่ง AMG ทั้งชุด, กระจังหน้า Avantgarde , ประกันชั้น1 , ส่วนลดเงินสด แสนอัพ

ประมาณนี้ครับ เกือบเผลอใจจ่ายเงินจองละเหนของแถมแล้วมันยั่วยวนใจเป็นอย่างยิ่ง

เทสไดร์เรียบร้อย ติดใจเลย .... ท่องในใจไว้ว่า "รอรุ่นใหม่"  :-X

ปล.ขาดแค่ไฟหน้าไบซีนอนอย่างเดวไม่งั้นนะ ฮึ่ม !! ;D

ออฟไลน์ question

• Jr. Member
  • **
ส่วนลดเงินสด 200000 benz thailand ถ้า เกรย์ก็สู้ได้ถึง 300000 เอาเงินสดลดเยอะๆแล้วไปหาติดข้างนอกดีกว่าพวกของแถมธรรมดาๆ