ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ ราคา Corolla KE30 ราคามือสองประมาณเท่าไรครับ (เป็นรถ Retro หรือยังครับ)  (อ่าน 6242 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป

ผมมีคุณยาย (ไม่แท้) มีรถคันนี้อยู่ครับ แต่แกแก่มากแล้ว ไม่ค่อยได้ใช้ แต่ยังวิ่งได้นะครับ
สภาพเดิมๆ ไม่ได้แต่งครับ

อยากทราบว่า ราคาตอนนี้อยู่ที่เท่าไรครับ ถือว่าเป็นรถ Retro หรือยังครับ

ขอความรู้ด้วยครับ ขอบคุณครับ :D

ออฟไลน์ power2002

• Sr. Member
  • ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
ผมว่าRetro แล้วนะ 

ส่วนราคาก็ขึ้นอยู่กับความพอใจของผู้ซื้อหรือผู้ขายเลยครับ รถระดับนี้  มีขายตั้งแต่หลักพันยันหลายแสนครับ

ออฟไลน์ Adi Autolism

• Full Member
  • Adi Autolism..
เป็นเรโทรแล้วคับ เพียงแต่ว่าคอเรโทรที่เล่นจะหาตัว 2 ประตูกัน
ส่วน 4 ประตู ถ้าเดิมๆก็ สภาพตามอายุก็ หลักหมื่นต้นๆเลย ถ้าทำครบๆแล้ว
อุปกรณ์ต่างๆครบถ้วน ก็ว่ากันที่หลักหมื่นปลายๆถึงแสนต้นๆ
ถ้าได้ฟรีก็เอามาเถอะคับ แต่งสวยๆล้อกล้วย น่าขับจาตาย

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
Retro แล้วครับ
ในหมู่บ้านผมมีคันนึงสภาพเดิมสนิท
มือเดียวอีกตะหาก ป้ายทะเบียน ก xxxx เชียงใหม่
เห็นละอยากได้เลย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ PengZZ

• Full Member
Retro แล้ว ราคาน่าจะหลักหมื่น

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
Ke35  2ประตูสภาพเดิมเริ่ม 30k+- ถ้า 4 ประตูน่าจะเริ่มแถว 20k ครับ เพื่อนใช้ 35อยู่
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ Visan_406

• Newbie
  • *
ผมชอบนะ ! รถยุคนี้  ;D โก๋พาเลซ ป่ะ ? พูดถึงกันแต่ ke30-35 แต่ผมชอบ ke 36 ที่สู้ดดดด หาเดิมๆใส่ล้อกล้วย โห! Retro สุดๆ