ผู้เขียน หัวข้อ: ผมเพิ่งรู้ว่าตาคริสเตียโน โรนัลโด หมดสัญญากับไฮลักซ์วีโก้แล้ว  (อ่าน 4331 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ระหว่างผมนั่งเครื่องบินไปเซี่ยงไฮ้ เขาก็เปิดทีวีบนเครื่องเห็นชายหน้าตาคุ้นๆ คริสเตียโน โรนัลโด แต่ไม่ได้โฆษณาวีโก้

เขามาโฆษณาฮอนด้า crider ที่จีนนี่เอง (แต่ผมก็ยังไม่เห็นรุ่นนี้ในเซี่ยงไฮ้สักคัน) ส่วนลีลาการโฆษณาก็เหมือนเดิมเป๊ะ เลี้ยงบอล สับขาหลอก ยิงประตู ดีใจ

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
ทำไมผมดู Crider หน้าเหมือนวีโก้เลยแฮะ - -

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ทำไมผมดู Crider หน้าเหมือนวีโก้เลยแฮะ - -

รถขายจีนนี่ครับ

แต่จะว่าไปแล้ว รถแบรนด์จีนเริ่มพัฒนาหน้าตาเริ่มหลุดพ้นจากรถที่ก็อปเขาแล้วปรับโน่นปูดนี่เพื่อเลี่ยงบาลีแล้วนะครับ

ออฟไลน์ mewzabahl

กระจังหน้าทรงเดียวกะvigo champ เลย สงสัยโด้ชอบทรงนี้  ;)

ออฟไลน์ Highway Star

กระจังหน้าทรงเดียวกะvigo champ เลย สงสัยโด้ชอบทรงนี้  ;)
ผมว่าไฟเหมือน วีโก้แชมป์ กระจังหน้าดีแมคซ์ กันชนหน้าแอคคคอร์ด กระจกมองข้างซิตี้

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ฮอนด้ารุ่นนี้เห่ยมากๆ ผมแฟนฮอนด้าแต่ไม่ชอบมันเลย

จำไม่ได้แล้วของ Nissan คู่แข่งเจ้านี่โดยตรง สวยมากๆ หรูสไตล์เบ้น ยิ่งกว่าเทียน่าอีก

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
หมดไปนานแล้วครับ..

จริงๆสัญญาของโรนัลโด้หมดก่อน วิโก้ แชมป์

แต่โตโยต้าต่อสัญญาอีก 1 ปี เพื่อให้เป็นพรีเซนเตอร์ วิโก้ แชมป์ ก่อน..

น่าจะหมดประมาณ ก.ค. ปีที่แล้ว..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..