ผู้เขียน หัวข้อ: ซ่อมตัวถังและสี ของรถ Honda ที่ศูนย์ Honda สาขาไหนดีครับ  (อ่าน 4208 ครั้ง)

kensp12423

• บุคคลทั่วไป
อยากถามเพื่อนๆว่า ศูนย์ Honda สาขาไหน บริการด้าน ซ่อมตัวถังและสีได้ดีบ้างครับ

ได้ยินมาว่าบางสาขาก็ดี บางสาขาก็ไม่ดี

เลยอยากจะถามเพื่อนว่า จากประสบการณ์ตรงนี่ เพื่อนๆแนะนำสาขาไหนดีครับ

ขอเป็นสาขาในกรุงเทพนะคร้าบผม

รบกวนช่วยแนะนำด้วยนะครับ ขอบคุณคร้าบผม ^^

ออฟไลน์ Xenix

• Jr. Member
  • **
เท่าที่ลองใช้มา 2 ครั้ง 2ศุนย์ บางนา(อุดมสุข) , อีกที่กำลังสั่งแก้งานอยุ่

งานออกมาแย่ ซ่อมที่นึง ทำรถเปนรอยอีกที่นึง แก้ไม่จบ

ล่าสุดวันนี้ไปรับรถที่เคลมก้ได้รอยมาเพิ่มอีก สั่งแก้งานต่ออีกเสียเวลา

ออฟไลน์ Monn

• Hero Member
ที่เคยซ่อมมา พระราม 4 กับ บางบอน ครับ ที่ออกมาไม่ต้องแก้

เคยซ่อมพระราม 2 สองรอบ แก้ทั้งสองรอบ แก้นะ ไม่อิดออด แต่แอบเซ็ง
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ Swe-Izoo

• Jr. Member
  • **
ที่เคยซ่อมมา พระราม 4 กับ บางบอน ครับ ที่ออกมาไม่ต้องแก้

เคยซ่อมพระราม 2 สองรอบ แก้ทั้งสองรอบ แก้นะ ไม่อิดออด แต่แอบเซ็ง
รบกวนนิดนึงครับ สาขาบางบอนนี่ใช่ที่อยู่ใกล้ๆแม็คโครรึป่าวครับ งานดีมั้ยครับ

พอดีบ้านผมอยู่ใกล้ๆ ออกรถที่กัลปพฤกษ์แต่ไม่รับซ่อมสี

ออฟไลน์ Ruksadindan

พระราม 4 ที่อยู่อ่อนนุช ก็พอใช้ได้ครับ

ออฟไลน์ Monn

รบกวนนิดนึงครับ สาขาบางบอนนี่ใช่ที่อยู่ใกล้ๆแม็คโครรึป่าวครับ งานดีมั้ยครับ

พอดีบ้านผมอยู่ใกล้ๆ ออกรถที่กัลปพฤกษ์แต่ไม่รับซ่อมสี

ใช่ครับ งานดีนะครับ ถือว่าโอเค คนเข้าเยอะมากกกก  ต้องโทรจองก่อน เคยรอเป็นเดือนๆ กว่าจะถึงคิว
S3 - F30
X1 - E84

kensp12423

• บุคคลทั่วไป
เพราะ Honda พระราม 4 ที่ว่าดีนี่คือ แถวไหนคร้าบ

ตรงใกล้ๆกะตึกมาลีนนท์ รึเปล่าคร้าบผม