ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแก้งานดิไซน์ MU-X นิดนึงนะครับ (Edited by Paint)  (อ่าน 3402 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
พอดีเห็นภาพหลุด  แล้วคัน   และเผอิญไอ่เราก็ไม่มี  Photoshop ด้วย

ก็เลยใช้  paint  เติมเอาครับ 

โดยมี 3 ส่วนที่ผมว่าควรจะแก้
1 กันชนหน้า เอาแบบเรียบๆ  ที่สุด (คล้าย  Honda City 2012)
2 ปรับทรงไฟท้ายส่วนมุมตัวถังนิดนึง
3 เพิ่มเส้นข้างให้รับกับไฟท้าย ลากไปถึงกลางประตูหลัง แล้วม้วนลงครับ (อันนี้อยากให้เพิ่มมากที่สุดเลย)

เชิญชมกันได้เลยครับ   เส้นนี้ลากมากะมือ  ถ้าใช้ปากกาคงสนุกกว่านี้  ;D
阿蘇山

ออฟไลน์ Ruksadindan

• Hero Member
Re: ขออนุญาตแก้งานดิไซน์ MU-X นิดนึงนะครับ (Edited by Paint)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 14, 2013, 23:58:39 »
ลากตรงอยู่ครับ  ;D