ผู้เขียน หัวข้อ: เกาะกระแส J33 มาดูกันว่าในอเมริกา เขาแต่ง J33 กันยังไง  (อ่าน 6931 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mark_UK

• Full Member
พอดีได้ไป Conference และเที่ยวด้วยที่อเมริกาช่วงสิงหาที่ผ่านมา เลยได้มีโอกาสไปท่องเที่ยวหาดูรถแปลกหูแปลกตาเยอะพอสมควร
เลยไปสะดุดตากับคันนี้มาครับ เห็นวิ่งกันเยอะแล้วล่ะ แต่.. ไม่มีโอกาสได้ถ่ายรูป จนไปเห็นคันนี้ที่จอดนิ่งๆอยู่ เลยจัดการเก็บภาพมาให้ดูกันครับ
สไตล์การแต่ง J33 ของที่นี อิอิ

ป.ล. ตอนไป Conference อาจารย์ได้ไปเช่ารถ Full size SUV ขับจาก Chicago ไป Champaign เด๋วจะเอารีวิวสั้นๆมาลงให้ดูกันครับ ตอนนี้ไม่ค่อยมีเวลาเลย ยุ่งพอสมควร
เคยเอารูป J33 จากเมกามาลงแล้วในกระทู้นี้
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,32942.msg537369.html#msg537369

ด้านหลังครับ

ออฟไลน์ Anvers30

• Hero Member
ขนาดเป็น yellow cab ยังดูดีเลย ;D

ขนาดเป็น yellow cab ยังดูดีเลย ;D

แท็กซี่ ท่อคู่ อิอิ  :D

ออฟไลน์ Insideout

• Sr. Member
เยี่ยมเลยครับ จาก Chicago ไป Champaign น่าจะพอๆกับ
กรุงเทพไปสัตหีบ

รอดูรีวิวด้วยคนครับ  ;)

พูดถึงแนว yellow cab ของเมกาผมว่า ACV 50 ดูสวยกว่าเยอะครับ

J33 ต้องสีโทน Black/White ถึงเข้ากันครับ

ออฟไลน์ Parinceo

คันนี้แปะป้ายอย่างเดียวครับ ไม่ต้องแต่ง  ;D

ออฟไลน์ SitdownstrikE

• Sr. Member
คันนี้แปะป้ายอย่างเดียวครับ ไม่ต้องแต่ง  ;D

แหม่  ของมันแน่นอนอยู่แล้วครับ  บัมเบิ้ลบี ซะอย่าง

เยี่ยมเลยครับ จาก Chicago ไป Champaign น่าจะพอๆกับ
กรุงเทพไปสัตหีบ

รอดูรีวิวด้วยคนครับ  ;)

พูดถึงแนว yellow cab ของเมกาผมว่า ACV 50 ดูสวยกว่าเยอะครับ

J33 ต้องสีโทน Black/White ถึงเข้ากันครับ

โอ้ว แคมรีคันนี้ก็ใช่ย่อยคับ เห็นวิ่งกันเยอะพอๆกับอัลตีมาเหมือนกัน
รีวิวเด๋วรอซักแป๊บคับ อาจารย์ผมขับตลอดทางครับ ผมแค่นั่งไปด้วย ไม่อยากขอขับ เกรงจะรบกวนอาจารย์ เพราะรีบกันมากๆ กลัวถึงไม่ทันเวลา

แหม่  ของมันแน่นอนอยู่แล้วครับ  บัมเบิ้ลบี ซะอย่าง
โอ้ว คันนี้ สีนี้ เห็นวิ่งตามถนนสองสามครั้งครับ ต้องเหลียวมองทุกครั้ง เพราะมันคุ้นๆเหมือนเคยเห็นในทีวี ฮาๆๆ

ออฟไลน์ tp09

ในรูปด้านบน Toyota camry ดูสวยกว่ามาก อาจเป็นเพราะ Toyota born to be Taxi

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ไม่มี G9 หรอค๊าบ

ออฟไลน์ MystogaN

แบบนั้นไม่ดีหรอกคับ แต่งแบบนี้ดีกว่า ;)

ออฟไลน์ SP

แบบนั้นไม่ดีหรอกคับ แต่งแบบนี้ดีกว่า ;)

แบบนี้ต้องพับเล็กๆไว้รอนะครับ  ;D ;D ;D

ในรูปด้านบน Toyota camry ดูสวยกว่ามาก อาจเป็นเพราะ Toyota born to be Taxi
เห็นด้วยคับ อิอิ
ไม่มี G9 หรอค๊าบ
เท่าที่จำได้ ยังไม่เคยเห็นนะครับ ทำไมมีแต่ อัลติมา แคมรี และฟอร์ดที่หัวยาวๆก็ไม่รู้ครับ

โอ้ว เจ๋งไปเลยคับ แต่ถ้าเอาวิ่งตามถนนทั่วไปกลัวพี่ตำหนวดโบกเอาๆ จังเลย ฮาๆๆ