ผู้เขียน หัวข้อ: ข่าวลือ the fast 7 อาจทาบโคดี้ วอล์คเกอร์ มารับบทแทนพี่ชายผู้ล่วงลับ  (อ่าน 7717 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
http://www.siamzone.com/board/view.php?sid=3858760

สรุปใจความว่า มีข่าวลือว่าจะทาบทาม โคดี้ วอล์คเกอร์ น้องชายของ พอล วอล์คเกอร์ มารับบท ไบรอัน โอคอนเนอร์ แทนพี่ชายผู้ล่วงลับ โดยจะใช้ CG แต่งด้วย (ซึ่งโฆษณาสุรายี่ห้อหนึ่งเคยใช้ CG มาแล้ว) และ ทางผู้กำกับสัญญาว่าจะทำให้ ไบรอัน จากไปอย่างสมเกียรติที่สุด

ข่าวลือนี้อย่าเพิ่งเชื่อทั้งหมดนะครับ รอให้กองถ่ายเขาแถลงข่าวเองดีที่สุดครับ

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
FAST 7 ถ่ายแล้วไม่ใช่เหรอคับ
ที่ว่ามีจาพนมเล่นด้วย แต่ไม่รู้ว่าถ่ายเสร็จแล้วหรือยังนะครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป
FAST 7 ถ่ายแล้วไม่ใช่เหรอคับ
ที่ว่ามีจาพนมเล่นด้วย แต่ไม่รู้ว่าถ่ายเสร็จแล้วหรือยังนะครับ

กำลังถ่ายอยู่ครับ ก่อนเขาจะเสียชีวิตยังมีคิวจะต้องไปถ่ายต่อให้จบ ผกก.จึงต้องแก้บท

ออฟไลน์ Ponthakorn

• Sr. Member
ได้ยินมาอย่างนี้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• Hero Member
  • *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
สรุปว่า จาพนมแสดงด้วยเหรอครับ

คงไม่ทำให้หนังเขากร่อย เหมือนต้มยำกุ้ง 2 นะ  :)