ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้าจะออกกระบะ 4 ประตู ควรออกตอนใหนดีครับ มีโปรอะไรน่าสนบ้างครับ?  (อ่าน 2743 ครั้ง)

ออฟไลน์ Devil13

• Hero Member
คือบ้านผมที่ ตจว. มีแผนจะออกรถกระบะเพิ่มนะครับ
แต่ผมไม่มีข้อมูลวงในของกระบะเลย ไม่รู่ว่าจะลดแหลกเมื่อไหร่ MC ตอนไหน?

เท่าทีคุยกันที่บ้านอยากได้ D-Max 4 ประตู ยกสูง สีขาวมุก
ไม่รู้ว่าปีหน้าจะลดหรือเปล่า หรือค่ายอื่นจะเปิดตัวหรือเปล่า?

ก็เลยสงสัยว่าควรรอก่อนดีหรือเปล่า? หรือว่ามีโปรอะไรดีๆ น่าสนบ้าง

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ warez

• Sr. Member
ออกรถให้ดี ออกเมื่อพร้อมครับ

ตอนนี้โปรหนักๆหลายค่าย ต้องไปเช็คดูครับ

ปีหน้าคาดว่าไม่มีค่ายไหนเปิดตัวใหม่ ลุ้นโตโยต้าปลายปีไม่รู้ทันไหมครับ

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
สามเจ้าใหญ่กำลังมา toyota misubishi nissan ปีหน้าอาจได้เห็นภาพหลุดสักคันบ้างแหละ

isuzuก็เพิ่งใส่เดย์ไล ตกแต่งเพิ่มนิดหน่อย ตัว 3.0 ไม่กินน้ำมันเครื่อง ถ้าชอบก็จัดไปเลย

ออฟไลน์ kenno

• Full Member
ถ้าชอบIsuzuก็ซื้อได้เลยครับเพิ่งจะMCไปมีDRL
ส่วนค่ายอื่นqที่เปลี่ยนModelแล้วมีMazda Ford Chev ก็ซื้อได้หมดนอกนั้นยังไม่เปลี่ยนโฉมไม่ควรซื้อแล้วครับใกล้เปลี่ยนModelมากๆแล้ว

ออฟไลน์ archian

d-max จัดได้เลย

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
ยิ่งออกช้าเท่าไหร่ โปรฯยิ่งจัดหนักขึ้นเรื่อยๆ  ;D   ล้อเล่นน่ะ

ถ้าพร้อมออกได้เลยครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ