ผู้เขียน หัวข้อ: ใครรู้จัก Butyl Rubber Sealant บ้างครับ  (อ่าน 3025 ครั้ง)

ออฟไลน์ paradorn1

• Jr. Member
  • **
ใครรู้จัก Butyl Rubber Sealant บ้างครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 11, 2013, 22:42:39 »
คือผมกำลังคิดว่าจะมีโปรเจ็คต์เล็กๆเกี่ยวกับไฟหน้ารถยนต์

มีข้อสงสัย...ขออนุญาตถามดังนี้

1.Butyl Rubber Sealant มันเป็นยางสังเคราะห์+กาว ใช่หรือเปล่าครับ

2.Butyl Rubber Sealant วิธีใช้ต้องให้ความร้อนกับมันมั้ยครับ

3.Butyl Rubber Sealant หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ(ในประเทศไทย) Homepro มีขายมั้ยครับ

ท่านใดเคยมีประสบการณ์ขอข้อมูลเพิ่มเติมด้วยครับ

ขอบคุณครับ
อีเอ๋ยอีซุซุ แรกพบเร้าใจนัก พอได้ขับ ข้าประจักษ์ชักหวั่นไหว เสียงก็ดัง แรงก็น้อย ต้องค่อยไป แซงทีไรใจจะขาดประหลาดจัง

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member