ผู้เขียน หัวข้อ: ????? Wrap ฝากระโปรงหน้ามา ถ้าต้องการลอกออกขัดคราบกาวต้องไปคาร์แคร์หรือร้านWrap ครับ  (อ่าน 2381 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mac BRZ WR Blue

• Jr. Member
  • **
ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ tum_meng

• Newbie
  • *
เอาไป car care แล้วขัดเคลือบต่อเลยครับ

ออฟไลน์ artzzz001

• Full Member
อันนี้มีประสบการณ์ฮาๆครับ รถลูกพี่ลูกน้องผมเอง ผมเป็นคนหุ้มเองกับมือ แต่เป็นหลังคาแก้วนะครับ ตอนหุ้มผมบอกแกแล้วว่าอายุการใช้งาน 2ปีนะ
แกเล่นยิงยาว3ปีกว่าแล้วลอกออกผลปรากฏว่า คลาบกาวนี่แห้งเลยครับ พี่เค้าไปเข้าคาร์แคร์ คาร์แคร์แนะนำทำสีใหม่เลยครับ 55555
แต่ว่าสรุปแกไม่ได้ไปทำสีใหม่แต่ไปเข้าคาร์แคร์อีกเจ้า ปรากฏว่าเค้ามีน้ำยาล้างคลาบพวกนี้ ผลออกมาเงาวิ้งๆเลยแต่ก็จ่ายไปหลายอยู่ แต่แกบอกก็ดีว่าทำสีใหม่ไม่งั้นหมดเยอะกว่านี้เป็นแน่แท้

ออฟไลน์ boneshiro

• Sr. Member
  • M Power Addicted
ลอกออกแล้วเอาน้ำมันสนเช็ดคราบกาวออกได้ครับ 
M power Thailand
M5 e60 V10