ผู้เขียน หัวข้อ: // Teaser#4 All new Nissan Navara เผยเส้นสายภายนอกทั้งคัน รุ่น Double cab//  (อ่าน 11977 ครั้ง)

ออฟไลน์ rakchatb

• Jr. Member
  • **
Re: // Teaser#4 All new Nissan Navara เผยเส้นสายภายนอกทั้งคัน รุ่น Double cab//
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2014, 21:54:22 »
ท่าทางจะแรง มี Spoiler ที่ฝาท้ายด้วยนั้น... :o

ออฟไลน์ countryman

• Jr. Member
  • **
Re: // Teaser#4 All new Nissan Navara เผยเส้นสายภายนอกทั้งคัน รุ่น Double cab//
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2014, 23:10:54 »
ดูจากเสันสายด้านข้าง หน้าจะกว้างขึ้นนะคับ กระจกบานหลัง ทำเลียนแบบวีโก้ทุกยี่ห้อเรยย
..ส่วน ผมว่า เหมือน มิตซู triton มากกว่า ..เป็นไร กะ วีโก้ มาก ป่ะ พี่ ผมว่า ไม่เห็นเหมือนตรงไหน เลย..
นั่นสิครับผมว่าเกือบทุกค่ายไปก๊อบของtritonมามากกว่า เพราะมันดีไซด์มาให้นั่งได้สบายกว่ารุ่นอื่นๆในตอนนั้น
เว้นวีโก้ไว้เพราะมันออกมาก่อนtriton วีโก้กว้างกว่าก็จริงแต่tritonนั่งสบายกว่า