ผู้เขียน หัวข้อ: ขับตามรถทัวร์....แล้วจู่ๆ มีน้ำปล่อยออกมาจากท้ายรถมันเป็นน้ำจากห้องน้ำรถริเปล่า?  (อ่าน 7584 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jake

• Jr. Member
  • **
ขับตามหลังรถทัวร์  แล้วจู่ๆ มีน้ำปล่อยออกมาจากท้ายรถมันเป็นน้ำจากห้องน้ำริเปล่า  ถ้าใช่...มันคือฉี่ใช่ไหม  ท่านใดเคยโดนบ้าง ช่วยวิเคราห์หน่อยครับ

ออฟไลน์ toonze

• Hero Member
น้ำแอร์มากกว่ามั้งครับ

ออฟไลน์ โอมายวาโมะชินเดริว

น่าจะน้ำแอร์น่ะครับ
ปล.เคยขับตามหลังกระบะทุกตู้สี่เหลี่ยมสีน้ำเงินที่เขาชอบใส่น้ำแข็งน้ำกระเด็นโดนกระจกกลิ่นคาวมากๆเลยครับ  >:(

ออฟไลน์ Minidog

• Full Member
ใช่แล้วครับ
เมื่อก่อนผมก็ไม่รู้หรอกสมัย ม.ปลายขับมอเตอร์ไซไปเรียนมีน้ำหยดมาโดนหน้า ก็นึกว่าคงเป็นน้ำทิ้งจากหม้อน้ำ หรือแอร์รถ แต่พอได้ขึ้นรถทัวร์เท่านั้นล่ะรู้เลย น้ำจากพื้นห้องน่ำในรถทัวร์นั่นล่ะ สยองเหมือนกันครับเพราะบางทีมันกระเด็นโดนหน้าแล้วเข้าปากด้วย

ออฟไลน์ Arado_kung

น้ำแอร์ครับ รถเมล์ขสมก.ก็หยดแบบนี้เหมือนกัน

ออฟไลน์ shikimaru

ปล.เคยขับตามหลังกระบะทุกตู้สี่เหลี่ยมสีน้ำเงินที่เขาชอบใส่น้ำแข็งน้ำกระเด็นโดนกระจกกลิ่นคาวมากๆเลยครับ  >:(

อันนี้น้ำคาวปลาครับ แนะนำให้รีบล้างออก ไม่งั้นถ้าแห้งล้างออกยากและเหม็นมาก

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
ใช่แล้วครับ
เมื่อก่อนผมก็ไม่รู้หรอกสมัย ม.ปลายขับมอเตอร์ไซไปเรียนมีน้ำหยดมาโดนหน้า ก็นึกว่าคงเป็นน้ำทิ้งจากหม้อน้ำ หรือแอร์รถ แต่พอได้ขึ้นรถทัวร์เท่านั้นล่ะรู้เลย น้ำจากพื้นห้องน่ำในรถทัวร์นั่นล่ะ สยองเหมือนกันครับเพราะบางทีมันกระเด็นโดนหน้าแล้วเข้าปากด้วย

โอ้ว... ขุ่นพระ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Jim lover

ทำไมน้ำแอร์สีออกเหลืองๆ ;D

ออฟไลน์ jajaboss

• Sr. Member

อันนี้น้ำคาวปลาครับ แนะนำให้รีบล้างออก ไม่งั้นถ้าแห้งล้างออกยากและเหม็นมาก

น้ำคาวปลานั่นมันของผู้หญิงไม่ใช่หรอครับ

keanetona

• บุคคลทั่วไป

น้ำคาวปลานั่นมันของผู้หญิงไม่ใช่หรอครับ

รถพวกนี้เป็นรถที่บรรทุกปลาน่ะครับ เวลาน้ำจากรถพวกนี้หกใส่พื้นจะทำให้ถนนลื่นมาก แซงได้แซงครับ

ออฟไลน์ usbza

• Newbie
  • *
จากประสบการณ์เคยขึ้นรถทั่วร์แบบไม่ร่วม บขส แบทัวร์ไปดูงานต่างจังหวัด รถทัวร์เหมา ตอนไปฉี่ที่ห้องน้ำชั้นล่างจะเห็นได้ว่า หอห่านมันทะลุลงไปเห็นพื้นถนนเลยแหละครับ 555 แล้วน้ำที่โดนก็ไม่ต้องสืบว่าน้ำอะไร

Chanaphol

ฉี่ครับ ผมเคยส่องตอนนั่งรถ ทัวร์มาแล้วช่องตรงกลางอะเห็นถนนวิ่งติ้วๆเบย

ออฟไลน์ golf8023

โอ้ ดีนะครับ ทิ้งลงมาเป็นแค่น้ำ

ถ้าทิ้งลงมาเป็นอย่างอื่นนี่...

;D ;D ;D

panerai

5555+

ออฟไลน์ sajilki

บางคันทะลวงแต่บางคันเก็บไว้นะครับ แต่ก็คงมีแอบปล่อยระหว่างทาง เพราะบางคันผมไปฉี่แล้วมันตันน้ำไม่ไหลลง555คนเข้าทีหลังเนี่ยฉี่ผมเต็มๆ

ออฟไลน์ Mekkub

• Sr. Member
ดีนะครับเป็นน้ำ ถ้าเป็นกากมาล่ะยุ่งเลย 55555

แต่ของรถทัวร์ผมว่าน่าจะไม่ใช่จากห้องน้ำหรอก แต่รถไฟนี่สิ รูโหว่ตรงที่นั่งเลย มีป้ายด้วยกรุณางดใช้ห้องน้ำระหว่างจอดสถานี