ผู้เขียน หัวข้อ: CIVIC FB จะminor change อีกครั้งเมื่อไร? (เหมือนโฉมUSA?)  (อ่าน 4592 ครั้ง)

ออฟไลน์ Manwalker

• Newbie
  • *
คือคนที่รู้จักจะเปลื่ยนเป็นรุ่นนี้ครับ ผมเลยบอกให้เค้ารอว่าเดี๋ยวโฉมหน้าตาเหมือนUSA จะมาช่วงกลางปี Q3 นี่ใกล้จะQ4แล้ว
อีกไม่กี่เดือนก็จะปลายปีแล้ว (เสียselfเลย :'()
ไม่ทราบว่าเมื่อไรจะมาครับ พอคาดการได้ไหมครับ

ป.ล. รถCIVIC ปี 2004 เค้าเริ่มงงแงแล้ว :-\ ซ่อมโน่นนี่บ่อยมาก เลยตั้งใจรอรุ่นนี้

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ onoiaok

• Newbie
  • *
Re: CIVIC FB จะminor change อีกครั้งเมื่อไร? (เหมือนโฉมUSA?)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 21:43:08 »
กำลังลุ้นอยู่ว่าทั้งvezel และ civic minor change (จริงๆ) จะมาแน่รึป่าว  แล้วถ้ามาแน่ทั้งคู่คันไหนจะมาก่อนกัน รอเสียเงินอยู่ครับ

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
Re: CIVIC FB จะminor change อีกครั้งเมื่อไร? (เหมือนโฉมUSA?)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 21:59:19 »
รอมันมากเหมือนกันเลยครับ กะสอยรุ่นปี 2014 ในราคาลดแสน 5555 ตอนนี้อยากได้คำตอบมากๆเพราะมีผล ไม่งั้นคงไปซื้อมือสองดีกว่าประหยัดตังค์

ออฟไลน์ rut191

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 22:55:15 »
ที่บ้านมีแผนจะออกcivic ช่วงต้นปีเหมือนกันครับ ที่ผมคิดคือถัารุ่นไมเนอร์ไม่มารุ่นนี้ลดแสนนึงได้ไหม น่ะครับ และรุ่นไมเนอร์ออฟชั่นมันจะพอๆกับcityไหมครับ

ออฟไลน์ KinGmO

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 12, 2014, 23:33:50 »
คิดว่าคิวต่อไปคงเป็น HR-V ครับ จากนั้น ต้นปีคงเป็นคิวของ Civic ครับ
Civic FB 2013

ออฟไลน์ Manwalker

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 13, 2014, 22:40:49 »
ขอบคุณครับ รอกันนานเลยทีนี้  :'(