ผู้เขียน หัวข้อ: HR-V ลือเปิดตัว 10 พฤศจิกายน 1.8 L ตัวท็อปมี Sunroof ราคาอาจไม่เกินล้าน  (อ่าน 8747 ครั้ง)

ออฟไลน์ Petrick

• Jr. Member
  • **
คาบข่าวจาก Facebook มาบอกครับ

ส่วนตัวแพงไม่ว่า อยากได้ไฟ LED + DRL แบบ Accord 2.4 กับ Auto brake hold ครับ

เห็นว่าเซลล์อบรมอาทิตย์หน้า

ใครมีข้อมูลมาแชร์เพิ่มบ้างไหมครับ

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
ผมว่ามันน่าจะเริ่มต้นที่ 8 แสนกลางๆ  ไปจรดล้านมีทอน นี่แหละครับ

ถ้าตัวท็อปราคาเป็นล้านใครจะซื้อหละครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 22, 2014, 09:38:39 โดย View »
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ ismael

• Sr. Member
899,000 ก็แพงแล้ว
ฮี่ ฮี่

ออฟไลน์ tew

แค่แป๊ะะ ตรา Honda ก็ขายดีแล้วครับ คนต่างจังหวัดเชิดชูยี่ห้อนี้จะตาย

ออฟไลน์ Nikle_pk

มันต้องไม่เกินล้านอยู่แล้วครับ
ถ้าแตะล้าน ขายยากแน่ๆ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Volta

899,000 ก็แพงแล้ว
ฮี่ ฮี่

8.99 นี่สีขาวธรรมดานะครับ
ถ้าอยากได้สีเมทัลลิก เพิ่มเงินอีก 5,000
สีมุก เพิ่มอีก 10,000

หลังๆฮอนด้าชอบมามุกนี้ประจำ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Buffy

น้องชายที่สนใจจะซื้อตัวนี้ ถามเซลส์มา บอกว่า

เริ่ม แปดแสนต้น ตัว top เก้าแสนห้า มี sunroof

ไม่รู้จริงเท็จประการใด จากเซลส์

ออฟไลน์ Terng

รถมันก็ดูน่าใช้อยู่หรอกครับ มาติดตรงที่การใช้บริการศูนย์พักหลังๆ ทำเอาทางบ้านตัดขาดกับฮอนด้าเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ  :( :(
=====================
รถที่ใช้เป็นประจำ
2013 Toyota Camry Extremo 2.0
2015 Ford Ranger T6 XLT Open Cab 2.2 MT
2018 Toyota CHR HV Mid
=====================

ออฟไลน์ JeansZ

อะไรนะ!! ราคา​เริ่มต้นที่ 899,000 บาท แพง​กว่า Ecosport ตัว​ท็อปอีก งั้น ถ้า​เป็น​ผม​เอา Ecosport ตัว​ท็อป​ละ​กัน ได้ Sunroof ด้วย (ตอนนี้ใช้ Fiesta ecoboost อยู่)
Ford Fiesta 1.0 Ecoboost
Toyota Yaris 1.2

ออฟไลน์ yod artstu

ราคานี้ ผมรับได้นะ ขอรอดูสเปกทางการ
ถูกกว่า jazz หรือราคาแพงกว่าหน่อยก็ไม่ใช่ แตะ civic ตัว top คงไม่ดี
: )

ออฟไลน์ H3T

ตัวเริ่มต้นราคาถูกกว่า Juke

ตัว Top ราคาล้านมีทอน

ออฟไลน์ dipdc

• Jr. Member
  • **
มาเพื่อแข่งกับ Juke และ Ecosport จริงๆ
ไม่น่าเกินล้านแน่ๆ ครับ ไม่งั้นไปทับเส้น CR-V
2013 Chevy Cruze MC 2.0 VCDI
1993 MB W201 190E 2.0

ออฟไลน์ Akara

• Full Member
ดูราคาจาก Freed กับ Civic ครับ น่าจะ 8.7, 8.9 ตัวท้อป 9.5  แสน

ลองเอาราคากลุ่ม 1500,  1800  เรียงต่อกันดูครับเลยได้มาแบบนี้

ออฟไลน์ kiwiwi

ช่วยดันยอดขายให้ตัวเอง หรือชาวบ้านเดี๋ยวเปิดตัวมาก็รู้ครับ

ออฟไลน์ KyOcHiR0

ขออย่าให้แพงจนเกินไปเลย สนใจตัวนี้อยู่ แม่ผมอยากได้crv แต่ผมเชียให้รอดูตัวนี้ รอมาตั้งแต่ปีก่อนเลย  :D
HeLLo!!

ออฟไลน์ Poj

รุ่นล่าง  at 890000  ชนกับ juke

รุ่นท๊อป  109000  ชนรุ่นล่าง crv  cx5

ออฟไลน์ zeriw009

แค่แป๊ะะ ตรา Honda ก็ขายดีแล้วครับ คนต่างจังหวัดเชิดชูยี่ห้อนี้จะตาย

ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ แต่ผมไม่ได้เชิดชูยี่ห้อนี้
คุณอยู่จังหวัดไหนเหรอคับ เพราะคุณก็เป็นต่างจังหวัดของผมเหมือนกัน
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ beebird

สวยซะอย่าง ขายได้อยู่แล้ว จะพลาดก็แค่ 2 อย่าง ราคากับเนื้อที่ใช้สอยอาจตอบโจทย์แค่บางกลุ่ม

ออฟไลน์ muza

แค่อยากรู้ ชุดเครื่อง เสียง navi
จะเหมือน jazz city ไหม
อิอิ

ผมชอบนะ

ออฟไลน์ tew

ผมอยู่ต่างจังหวัดคับ แต่ผมไม่ได้เชิดชูยี่ห้อนี้
คุณอยู่จังหวัดไหนเหรอคับ เพราะคุณก็เป็นต่างจังหวัดของผมเหมือนกัน
ผมซื้อ ซิลฟี่ เพื่อนร่วมงานหลายคนถาม จ่ายเงินตั้งแปดเก้าแสน แต่ซื้อรถนิสสัน ถ้าแพงขนาดนี้ทำไมไม่ซื้อฮอนด้า ผมเลยงงว่าเกรดฮอนด้ามันไปอยู่ระดับหรูตั้งแต่เมื่อไหร่ เคยอธิบายว่านิสสันมีรถระดับสปอร์ตหรูๆกว่าฮอนด้าตั้งหลายรุ่น แต่ไม่มีใครรู้จัก gtr  370

ออฟไลน์ Metallic

• I'm a ME
เครื่องพิกัด1.8Lมาแนวใหญ่กว่าJukeกับEcosportอีกนะเนี่ย
แต่ราคาอย่าแรงนะ

promt

• บุคคลทั่วไป

ลืมบทเรียน บริโอ้ ไปแล้วรึเปล่า

GreenG

• บุคคลทั่วไป
เสียดายจังครับ

น่าจะใส่เครื่อง 1.5 ด้วยนะครับ

ออฟไลน์ Q

อยากเห็นรูป panoramic sunroof ของ hrv หาในgoogle ไม่เจอ

ออฟไลน์ Buffy

น่าจะเป็น panoramic sunroof