ผู้เขียน หัวข้อ: // ประกาศผล ผู้ผานคัดเลือก "นักเขียนหน้าใหม่" ของ Headlightmag.com //  (อ่าน 5270 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
สัปดาห์ที่แล้ว หลังจากเกิดอาการทนไม่ไหว เลยประกาศหานักเขียนเพิ่มเติม
และส่งแบบฝึกหัดให้ลองเขียนข่าวขึ้นมาจากความเข้าใจของตนเองหลังจากที่ได้อ่าน

มีผู้สมัครเข้ามา เกิน 20 คน แม้กระทั่งปิดรับสมัครแล้ว ก็ยังอุตส่าห์มีเข้ามาอีก

คงต้องขอบอกว่า คนที่ส่งเข้ามา หลังจากผมปิดรับสมัครแล้ว
ผมคงไม่ขอตอบเมล์กลับไปนะครับ เนื่องจาก คุณไม่ได้ส่งมาตามกำหนดที่ผมวางเอาไว้
อันนี้ช่วยไม่ได้จริงๆ

แล้วผมก็ได้คัดเลือก ผู้ดเข้ารอบผ่านมา 4 คน ครับ

แต่น่าเสียดายว่า 1 ในนั้น ขอถอนตัว ด้วยเหตุผลครอบครัวเสียก่อน
มิเช่นนั้น ก็คงจะได้ร่วมงานกัน เป็นอันเสียดายไป

ดังนั้น ตอนนี้ เราได้มา 3 คนครับ

1. น้อง Arte
2. คุณ bonmoovo
3. คุณ Sanphet C.

นี่ยังไม่นับ น้อง Aum_555 หนึ่งในคนไทย ที่เข้าร่วมการแข่งขัน Nissan GT Academy
ที่ประเทศอังกฤษ ซึ่งได้เริ่มฝึกงานด้วยการส่งข่าวมาให้ขึ้นเว็บกันอย่างจริงจังบ้างแล้ว

ขอบพระคุณทุกท่าน ที่เข้าร่วมสนุกกันครับ

ผมก็หวังไว้ว่า จะหาทาง สร้างนักเขียนฝีมือดีๆ ให้กับวงการสื่อมวลชนสายยานยนต์ในบ้านเรา กันอย่างนี้เรื่อยไป

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
เย้ๆ จะรออ่านข่าวจากนักข่าวคุณภาพของ HLM ที่ได้รับการคัดมาโดยพี่จิมมี่โดยเฉพาะนะคร้าบบบบ :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ bonmoovo

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากๆ ครับ :)

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
รออ่านต่อไปครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

มาเป็นกำลังใจให้น้องๆครับ ให้สร้างผลงานดีๆออกมา

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
รอชมผลงานครับ
สู้ๆ

ออฟไลน์ Larry

• Sr. Member
รอเสพผลงานจากนักเขียนทุกๆ ท่านครับ

ออฟไลน์ SaiXaiZai

ขอร่วมแสดงความยินดีครับ

ออฟไลน์ Nikle_pk

อยากเห็น HLM โตวันโตคืน ไปแบบนี้ครับ 👍👍
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Mr.Boogie

ยินดีด้วยครับ  :D :D

ออฟไลน์ frame@kk

ยินดีด้วยครับ จะรอติดตามผมงานนะครับ

ออฟไลน์ suksan4

• Jr. Member
  • **
ขอแสดงความยินดีกับคุณ Arte, bonmoovo และคุณ Sanphet C.

ออฟไลน์ Volta

ยินดีด้วยครับ
สวัสดีทุกๆคนครับ

ออฟไลน์ Elextons

• Full Member
ขอแสดงความยินดีกับทีมงานใหม่ กับเว็ปไซต์คุณภาพครับ  :D
2007 Honda Civic FD 1.8E AT/AS
2014 BMW F30 320i

ออฟไลน์ aood!e

ยินดีด้วยครับ รอติดตามผลงานครับ

ออฟไลน์ mazeraty

ยินดีด้วยครับ รอชมผลงาน และขอบคุณที่สร้างสรรผลงานดีๆมาให้อ่านอยู่ตลอดครับ  :D :D :D

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ยินดีกับทั้งสามท่านด้วยครับ ^^

จะรออ่านผลงานดีๆครับผม
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ยินดีด้วยครับ รอชมผลงาน

ออฟไลน์ Metallic

• I'm a ME
ยินดีด้วยครับ รอชมผลงานนะครับ :D

ออฟไลน์ aey_1999

• Newbie
  • *
ยินดีด้วยค่า ;D