ผู้เขียน หัวข้อ: ถามข่าว BT-50 ไมเนอร์เชนจ์  (อ่าน 3373 ครั้ง)

ออฟไลน์ Koong

• Sr. Member
ถามข่าว BT-50 ไมเนอร์เชนจ์
« เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 20:54:33 »
หลังจาก นาวาร่า กับไทรตัน เปิดตัวรุ่นใหม่ไปแล้ว   ทั้ง2 คันก็ยังไม่โดนใจมากนัก มีทั้งจุดที่ชอบมากและไม่ชอบเอาซะเลยทั้งสองคัน  เห็นภาพเรนเจอร์ ที่กำลังจะปรับโฉมออกมาก็ยังไม่โดน 
ตอนนี้ก็ได้แต่ตั้งตารอให้ บีที-50 มีตัวปรับโฉมออกมาซะที   
ใครพอทราบข่าวมั่งไหมครับ   

ออฟไลน์ whoami

• Hero Member
Re: ถามข่าว BT-50 ไมเนอร์เชนจ์
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 20:58:21 »
เพิ่งออกตัวตกแต่งพิเศษออกมากระตุ้นยอด เพราะงั้นคงยังไม่มีไมเนอร์เชนจ์ในเร็ววันนี้แน่ครับ

น่าจะปลายปีหน้าเลยมั้ง ค่ายนี้เจ้าพ่อตลาดวายตลอด 555

ออฟไลน์ SM.

Re: ถามข่าว BT-50 ไมเนอร์เชนจ์
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 08, 2014, 22:58:12 »
น่าจะเป็นช่วงครึ่งหลังของปีหน้า

ออฟไลน์ kiwiwi

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 10:09:37 »
ถ้าทั้ง3คันที่ว่ามายังไม่โดน
แสดงว่า ทั่นคงไม่ค่อยชอบสไตล์กระบะแท้ๆ

Bt 50 ก็อาจยังไม่โดน

งั้นคงต้องรอ พี่โตแล้วล่ะ
แล้วถ้ายังไม่โดนอีก ผมว่านะ ซื้อ bt 50 แล้วมา face off กะ cx5 เองเลย อิอิอิ

เห็นวันก่อนมีรูป face off ในนี้ แต่หาไม่เจอแล้ว ผมว่า เท่ห์ดีอะ

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 10:14:24 »
ลูกเมียน้อยครับ
จะประกาศตัวเมื่อเมียหลวงคลอดแล้วเท่านั้น
แต่คงไม่เด่นมาก ออฟชั่นหลักๆเทพๆคงไปตัวท็อปเช่นเคย
ไม่งั้นเมียหลวงโกรธตาย
ดีได้แต่ห้ามเด่น  ;D

ออฟไลน์ ___LOFT

• Administrator
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 10:24:19 »
นานๆ ที กว่าจะมีรุ่นปรับโฉมออกมาแบบนี้ ในฐานะคนที่ซื้อตอนเปิดตัวแรกๆ รู้สึกดีนะครับ
2 ปีกว่าๆ แล้ว ยังไม่รู้สึกว่าเก่าหรือตกรุ่นเลย ฮ่าๆ

ออฟไลน์ H3T

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:13:47 »
 หลัง Ranger 2 เดือน

หลักๆปรับด้านหน้ากับไฟท้าย จะออกมาลงตัวขึ้น

ออฟไลน์ sith(สิทธิ์)

• นับ1ใหม่
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 12:16:15 »

หลักๆปรับด้านหน้ากับไฟท้าย จะออกมาลงตัวขึ้น

ด้านในพอจะได้ขอเอเวอเรสมาบ้างไหมครับ
พวกเครื่องเล่น จอ อะไรพวกนี้

ออฟไลน์ H3T

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 13:17:17 »

ด้านในพอจะได้ขอเอเวอเรสมาบ้างไหมครับ

ผมยังไม่ทราบรายละเอียดมากกว่านี้เลยครับ แต่ถายนอกลงตัวขึ้นพอสมควรเลยครับ

เกียร์ก็จะเปลี่ยนใหม่ เครื่องยนต์ปรับจูนนิดหน่อย เรียกว่าดู Ranger ที่เปิดตัวก่อนได้เลย ส่วนภายในยังไงผมเชื่อว่าน่าจะให้จอมานะ และอุปกรณ์ของเล่นตามคู่แข่งส่วนใหญ่มีซักที แต่เชื่อว่าไม่ได้เท่า Ranger แน่ๆ

ออฟไลน์ Aek_CM

• Full Member
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ธันวาคม 09, 2014, 16:41:01 »

ผมยังไม่ทราบรายละเอียดมากกว่านี้เลยครับ แต่ถายนอกลงตัวขึ้นพอสมควรเลยครับ

เกียร์ก็จะเปลี่ยนใหม่ เครื่องยนต์ปรับจูนนิดหน่อย เรียกว่าดู Ranger ที่เปิดตัวก่อนได้เลย ส่วนภายในยังไงผมเชื่อว่าน่าจะให้จอมานะ และอุปกรณ์ของเล่นตามคู่แข่งส่วนใหญ่มีซักที แต่เชื่อว่าไม่ได้เท่า Ranger แน่ๆ

ถ้า  bt50pro ตัว mc ได้เกียร์ใหม่ เป็น skyactive คนที่ซื้อ
 ตัวก่อน mc คงเซงน่าดู รวมถึงผมด้วย