ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรู้จักโรงงานขายส่งอุปกรณ์ตกแต่งรถบ้างครับ  (อ่าน 2714 ครั้ง)

ออฟไลน์ View

• Hero Member
  • -SIXFLOOR-
มีใครรู้จักโรงงานขายส่งอุปกรณ์ตกแต่งรถบ้างครับ พอดีอยากจะขายของพวกนี้อะครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ kimmeng21

เป็นของตกแต่งประเภทไหนคับ

ถ้าพวกล้อ สปริงโหลด โช้คอัพ ฝาคาร์บอน ไฟซีน่อน กล่อง ECU ท่อไอเสีย เบาะ bride ล้อrays

อินบ็อกเบอร์มาคับ ผมรู้จักหมด  ;D ;D
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG

ถ้าพวกล้อ สปริงโหลด โช้คอัพ ฝาคาร์บอน ไฟซีน่อน กล่อง ECU ท่อไอเสีย เบาะ bride ล้อrays

อินบ็อกเบอร์มาคับ ผมรู้จักหมด  ;D ;D
พวกโคมไฟโปรเจคเตอร์ ไฟท้ายรมดำพร้อมหลอด LED ด้วยน่ะครับ..
อยากรู้เหมือนกัน..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ eakapan

• Jr. Member
  • **

พวกโคมไฟโปรเจคเตอร์ ไฟท้ายรมดำพร้อมหลอด LED ด้วยน่ะครับ..
อยากรู้เหมือนกัน..

พวกโคมไฟ รู้จักแต่โรงงานผลิตครับ แถวปทุมธานี
Subaru 1.8 GR / Subaru Legacy BC
Honda Jazz GE / Nissan Frontier ZD30
Honda CRV Gen4 / BMW 3GT
Suzuki Swift GLX-Navi / Mini Cooper S F56 Paddy
BMW E36 / Mini Cooper S F55
VW Golf MK3 Cabriolet / BYD Dolphin Extended Range

InSoLence

• บุคคลทั่วไป
บริษัท TPครับ ขายอุปกรณ์ประดับยนต์ อยู่แถวบ้านโป่ง ราชบุรี
ลองหาเบอร์จากในเนตดูครับ เค้ามีส่งในกรุงเทพนะครับ

ปล. ผมไม่มีส่วนได้เสียอะไรนะครับ แค่มีข้อมูลเฉยๆเลยมาบอกต่อ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
พวกกันสาด ของโครมเมี่ยมต่างๆ โช๊คค้ำฝากระโปรง ไฟ Projector ไฟท้าย LED ประมาณนี้อะครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ The_Kr!s

• Jr. Member
  • **
ขอด้วยครับ
อยากทำ HOBBY เล็กๆ ตจว. ครับ