ผู้เขียน หัวข้อ: // รายการวิทยุ DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 27 ธันวาคม 2014 (RE-RUN) //  (อ่าน 2158 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
DR!VE The WORLD :
++ ยอดขายรถยนต์ในประเทศ พย.57
++ ภาพหลุดจากโบรชัวร์ ALL NEW TOYOTA ALPHARD เปิดตัวมค.58

DR!VE & TALK : สัปดาห์ส่งท้ายปี57 จัดให้ถึง 2 รุ่น
++ SUZUKI HUSTLER พร้อมคำถามที่ต้องการคำตอบจากผู้ฟังว่า
      ถ้าขายในประเทศควรเป็นเครื่องยนต์1.0หรือ1­.3 และราคาขายเท่าไหร่ คุณจึงจะพอใจซื้อ
++ FORD FIESTA 1.0 EcoBoost

DR!VE Thru :
++ ข้าวหมูแดงสีมรกต ตรอกโรงหมู ตรงข้ามวัดไตรมิตร
หมูแดงหมักเครื่องเทศเข้มข้นคลุกเคล้าไปทั­่วทุกอณู หมูกรอบกรอบนอกนุ่มใน
ไข่ต้มยางมะตูมหยดเยิ้ม น่ากิน ที่สำคัญ-ลูกสาวเจ้าของร้านสวยมาก
แต่นั่นเมื่อเกือบ20ปีที่แล้ว อย่าไปคาดหวังอะไรกับกาลเวลาที่ผ่านไป
เพราะ หมวยในวันนี้คืออาซิ้มในวันหน้า เป็นอาม่าในอนาคต

ออฟไลน์ tyo00

• Full Member
ขอบคุณครับ กำลังรออยู่เลย ฟังสดได้ไม่จบติดธุระซะก่อน

ออฟไลน์ Harem

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Adamas

• Full Member
SUZUKI HUSTLER
มีมัน 3 รุ่นเหมือน ญี่ปุ่นเลยครับ
ราคาควรประมาณนี้

เครื่อง 1.3
รุ่น A = 489,000
รุ่น G = 539,000
รุ่น X = 579,000

ปล.อยากได้โคตตร
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 31, 2014, 10:07:00 โดย Adamas »
คนที่ไม่มีเป้าหมายในชีวิต จะต้องทำงานให้คนที่มีเป้าหมายไปตลอดชีวิต

Fox999

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ BBOnLY

• เพจวิศวะท่องโลกการเงิน
ขอบคุณมากครับ

สวัสดีปีใหม่คุณ MoO Cnoe ด้วยนะครับ
ติดตามเพจ "วิศวะท่องโลกการเงิน" ได้นะครับ

https://www.facebook.com/engineerinsidefinanceworld

ให้ #แอดบอยดูแล ได้ครับ

ออฟไลน์ View

• -SIXFLOOR-
ขอบคุณครับ
2013 Honda City 1.5V
2013 Chevrolet Trailblazer 2.8 LTZ 4WD

ออฟไลน์ MoO Cnoe

ขอบคุณมากครับ

สวัสดีปีใหม่คุณ MoO Cnoe ด้วยนะครับ

สวัสดีปีใหม่ เช่นกันครับ ^^