ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามผู้รู้หน่อยครับ คอนโซลตามในรูปเป็นของรถรุ่นไหนครับ  (อ่าน 3394 ครั้ง)

ออฟไลน์ Amj

• Sr. Member
สอบถามหน่อยครับ คอนโซลรในรูปเป็นของรถรุ่นไหนครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า

ออฟไลน์ Vitz

• The power of dreams
呵呵呵

ออฟไลน์ Gigabright

• Newbie
  • *
    • FB/IG: Gigabright Chongsukphatthee
Toyota Camry ACV40

ใช่คับๆ ผมว่าน่าจะเป็นรุ่น 2.4Vด้วยนะ  ;D
'80 BMW 316 E20
'96 BMW 318i E36
'04 Nissan Sunny Neo 1.8Super Neo
'05 Nissan Sunny Neo 1.6GL Neo (Sold)
'07 Nissan Teana 230JS
'09 Chevrolet Optra 1.6LS A/T (Sold)
'12 Nissan Tiid 1.6S Hatchback
'14 Nissan Sylphy 1.6SV

ออฟไลน์ Forty-NineRS

• Full Member
  • Mister.G

ใช่คับๆ ผมว่าน่าจะเป็นรุ่น 2.4Vด้วยนะ  ;D
ACV40 2.0G Extremo  ครับ

ออฟไลน์ PREM

2.0G ไม่มีปุ่มสตาร์ทนี่ครับ
สรุปเป็น 2.4V Extremo :D
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ udis

มีเรื่องอะไรเหรอครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

Camry โฉมก่อนครับ กล้องน่าจะเป็นแบบมุมกว้างทำให้ช่องแอร์กลางดูเพี้ยนไป

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***

ขอสวมวิญญาณมโนนะครับ

น่าจะเป็นคนใดคนหนึ่งที่ จขกท.สนใจอยู่ หรือ มีเรื่องกันอยู่

และเค้าคนนั้นโพสรูปลงโซเชี่ยวไม่ว่าจะในรูปแบบไหนๆก็ตาม

แล้วก็อยากรู้ว่ารถที่เค้าขับคือรุ่นอะไร(ก็แค่อยากรู้)

ออฟไลน์ Amj

น่าจะเป็นคนใดคนหนึ่งที่ จขกท.สนใจอยู่ หรือ มีเรื่องกันอยู่

และเค้าคนนั้นโพสรูปลงโซเชี่ยวไม่ว่าจะในรูปแบบไหนๆก็ตาม

แล้วก็อยากรู้ว่ารถที่เค้าขับคือรุ่นอะไร(ก็แค่อยากรู้)

เดาถูก 80% ครับ   

ไม่ได้มีเรื่องกันอยู่  ไม่ได้สนใจอะไร เพียงแต่วันนึงเฟสเด้งรูปนี้ของเขาขึ้นมา เลยสงสัยว่าใช่รถรุ่นที่คิดไหม
แต่หาดูรูปเช็คตามเว็บปรากฏว่ารูปไม่เหมือนที่คิดไว้ตอนแรกก็คิดว่าเป็นแคมรี่ ACV40  ก็พยายามหารูปรถ
แต่หารูปเหมือนไม่เจอ เลยคิดต่อว่าไม่น่าตาตกขนาดนี้ เลยเป็นที่มาที่ต้องมารบกวนใช้พื้นที่บอร์ดในการสอบถามครับ

ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Ruksadindan

เดาถูก 80% ครับ   

ไม่ได้มีเรื่องกันอยู่  ไม่ได้สนใจอะไร เพียงแต่วันนึงเฟสเด้งรูปนี้ของเขาขึ้นมา เลยสงสัยว่าใช่รถรุ่นที่คิดไหม
แต่หาดูรูปเช็คตามเว็บปรากฏว่ารูปไม่เหมือนที่คิดไว้ตอนแรกก็คิดว่าเป็นแคมรี่ ACV40  ก็พยายามหารูปรถ
แต่หารูปเหมือนไม่เจอ เลยคิดต่อว่าไม่น่าตาตกขนาดนี้ เลยเป็นที่มาที่ต้องมารบกวนใช้พื้นที่บอร์ดในการสอบถามครับ

ขอบคุณมากครับ
ทีหลังมีรูปสาวน่าสตอล์ค จะมาฝากถามกันมั่งครับ

ออฟไลน์ Gigabright

• Newbie
  • *
    • FB/IG: Gigabright Chongsukphatthee

2.0G ไม่มีปุ่มสตาร์ทนี่ครับ
สรุปเป็น 2.4V Extremo :D

ผมก็งี้คิดเหมือนกัน เลยบอกว่าเป็น 2.4V  :D
'80 BMW 316 E20
'96 BMW 318i E36
'04 Nissan Sunny Neo 1.8Super Neo
'05 Nissan Sunny Neo 1.6GL Neo (Sold)
'07 Nissan Teana 230JS
'09 Chevrolet Optra 1.6LS A/T (Sold)
'12 Nissan Tiid 1.6S Hatchback
'14 Nissan Sylphy 1.6SV