ผู้เขียน หัวข้อ: ปั้มติดป้ายน้ำมันหมด แต่ดันมีน้ำมันให้เติม  (อ่าน 2209 ครั้ง)

ออฟไลน์ NS

• Hero Member
  • การเดินทางครั้งใหม่
  ผมไม่ได้ตามข่าวราคาน้ำมันหน้าปั้มบ้านเราในช่วง 2-3วันที่ผ่านมา ไม่รู้ว่าราคาปรับกันยังไง แต่ว่าเมื่อวานผมวิ่งไปเติมน้ำมันที่ปั้มใหญ่ของ ปตท  ที่หัวจ่ายติดป้าย "หมด" ก็เลยลองขับวนๆ ปรากฏว่า พนักงานอีกคนเดินไปแกะป้ายแล้วเติมให้รถคันหน้า สักพักก็เดินไปแกะหัวจ่ายอื่นอีกสิบกว่าหัวจ่าย ผมก็ งง กับ อึ้งสิครับ มีงี้ด้วย เหตุการณ์เกิดเวล่ 18:00 เมื่อวานนี้เองครับ
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ

ออฟไลน์ ๑ ๒ ๓

• ร้าน เอที คอมสำโรง
Re: ปั้มติดป้ายน้ำมันหมด แต่ดันมีน้ำมันให้เติม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 12:19:52 »
รถเติมเพิ่งเติมมาได้หรือเปล่าครับ ;D
รับซื้อ ขาย ซ่อม แลกเปลี่ยนคอมพิวเตอร์,โน้ตบุ๊ค และอุปกรณ์

ออฟไลน์ atc40

• Full Member
Re: ปั้มติดป้ายน้ำมันหมด แต่ดันมีน้ำมันให้เติม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มกราคม 27, 2015, 21:08:45 »
ปั๊มเชลล์ ปากซอยสวนพลู ราคาน้ำมันลงทีไร ผมจะเติมท่านบอกหัวจ่ายเสียทุกหัวจ่าย ผมเลิกเติมไปแล้วปั๊มนี้
บ้าป่าวครับ ปั๊มน้ำมันหัวจ่ายเสียทุกหัวจ่าย !!! ผมคนนะไม่ใช่ฟายย 5555  ;D

ออฟไลน์ Darkart

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 12:47:53 »
บ้างทีปั้มน้ำมันก็กั้กน้ำมันบ้างอะไรบ้าง บอกโน่นนั่นเสียบ้าง หัวจ่ายเสียบ้าง
ปั้มน้ำมันแถวบ้าน หมดก็หมดจริงๆ หัวจ่ายเสียจริงๆ เด็กปั้มจะไล่ไปเติมช่องอื่นๆแทนครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ NS

• การเดินทางครั้งใหม่
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มกราคม 28, 2015, 15:28:51 »
รถเติมเพิ่งเติมมาได้หรือเปล่าครับ ;D

อาจเป็นไปได้  :)
จะเลือกรถหรือเมีย....

...รถสิคร๊าฟ