ผู้เขียน หัวข้อ: สิ่งใดคือปัจจัยสำคัญที่ทำให้ Mitsubishi Triton&PJS มันอยู่ในอันดับ 3 อยู่เสมอ  (อ่าน 8206 ครั้ง)

ออฟไลน์ SM.

• Hero Member
โดยรวม รถ ไม่มีอะไรแย่ครับ แถมทนทานดีด้วย
บริการหลังการขายก็ดี อะไหล่ไม่แพง ศูนย์มีทั่วไป
Promotion มีตลอด แถมให้เยอะด้วย
แต่งซิ่งได้สวย

GreenG

• บุคคลทั่วไป
พูดกันตรงๆนะครับMitsubishiช่วงล่างดีครับผมชอบนะครับแถมราคาอะไหล่ไม่แพงจนเกินเหตุด้วยครับผมokกับMitsubishiครับผมเองคิดจะชีอMitsubishi Tritonอยู่แล้วครับ

พี่เอาใจช่วยครับ :)

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
ตอบไม่ถูกครับไม่เคยใช้

แต่เคยขับ Spacewagon กับ PJS MC ผมชอบช่วงล่างของ 2 คันนี้มากมาย

PJS เกือบได้เป็นเจ้าของแล้ว ติดที่ภายนอกมันไม่โอเคครับ

ออฟไลน์ Deaw

จริงๆ
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: มีนาคม 04, 2015, 01:33:37 »
อาจจะเป็นเพราะมีพี่ตูนกับพี่ติ๊ก ถ้าได้ตุ๊กกี้อีกคนคงเป็นที่ 1 แล้ว

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
มิตรรักแฟนมิตซูยังมีอยู่เยอะพอสมควรครับ..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..