ผู้เขียน หัวข้อ: จะหาเปรียบเทียบออฟชั่นหรือโบรชัวร์ BMW ได้ที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 2179 ครั้ง)

ออฟไลน์ namliab

• Jr. Member
  • **
พอดีเข้าไปดูเว็บ BMW ผมพยายามหาสเปคกับออฟชั่นต่างๆเปรียบเทียบและรุ่น หายังไงก็หาไม่เจอเลยครับ เจอแต่ตารางราคาปี 2015 หรือค่ายนี้อยากรู้ต้องไปโชว์รูมอย่างเดียวเลยเปล่าครับ  อยากโหลดโบรชัวร์ไว้สะสมน่ะครับ

ปล.เข้าไปเว็บค่ายดาวสามแฉกนี่มีโบรชัวร์ครบทุกรุ่นเลย สวยๆ น่าเก็บทั้งนั้น

ออฟไลน์ Anurak

• Newbie
  • *
ต้องเข้าเว็บของต่างประเทศครับ www.bmw.com มีให้โหลดทุกรุ่นเลยครับ
F32 420d M Sport
F30 320d Sport
C 180 Coupe AMG Sport Plus

ออฟไลน์ Abitan

• Sr. Member
    • VELOCIFERO MAD
เข้าเวปของ BMW ไทยเนี่ยแหละ แล้วเลื่อกซีรี่ที่ต้องการ ตรงล่างๆจะมี Model Comparison  เอาเม้าส์ไปชี้จะมีให้เลือกโหลด ครับ เลือกเอาเลยอยากได้รุ่นไหน
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ namliab

• Jr. Member
  • **
เข้าเวปของ BMW ไทยเนี่ยแหละ แล้วเลื่อกซีรี่ที่ต้องการ ตรงล่างๆจะมี Model Comparison  เอาเม้าส์ไปชี้จะมีให้เลือกโหลด ครับ เลือกเอาเลยอยากได้รุ่นไหน

ไอ๊ยะ เห็นล่ะครับผม ตอนแรกเข้าของซีรี่ส์ 3 กดแล้วมัน error ตอนนี้ลองกดใหม่ได้ล่ะครับ^^

ขอบคุณทุกท่านครับผม