ผู้เขียน หัวข้อ: // กำหนดการเปิดตัวอย่างเป็นทางการ All new Toyota Hilux Revo (Vigo ใหม่)//  (อ่าน 9105 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
กำหนดการเปิดตัวอย่างเป็นทางการ All new Toyota Hilux Revo
วันพฤหัสบดีที่ 21 พฤษภาคม นี้ ติดตามรอชมได้เลยครับ

ออฟไลน์ H3T

เวลา 10.30 น. ที่ไบเทค บางนา Hall 101

ออฟไลน์ Nikle_pk

เปิดตัวไบเทค แจ่ม  ;D
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
บุคคลทั่วไปเข้าได้รึเปล่าหรือให้เฉพาะสื่อมวลชน คือผมไม่เคยไปงานเปิดตัวแต่อยากไปงานนี้  :D

บุคคลทั่วไปเข้าได้รึเปล่าหรือให้เฉพาะสื่อมวลชน คือผมไม่เคยไปงานเปิดตัวแต่อยากไปงานนี้  :D

วันรุ่งขึ้น 22 พ.ค. น่าจะมีกิจกรรมต่อ
อันนี้ได้ครับ

ออฟไลน์ +@ Krishna @+

• *_* รถที่ดี คือ รถที่ใช้แล้วมีความสุข ^_^
ดูหลาย ๆ ภาพทำไม Revo ไม่รู้สึก  Wowww เหมือนตอน ALtis ออกเลยแหะ

คิดว่าอนาคตตอน Minor change  คงจะใช้ชื่อ   Toyota  Revolution แน่เลย  ;D

ออฟไลน์ kris-lack

ดูหลาย ๆ ภาพทำไม Revo ไม่รู้สึก  Wowww เหมือนตอน ALtis ออกเลยแหะ

คิดว่าอนาคตตอน Minor change  คงจะใช้ชื่อ   Toyota  Revolution แน่เลย  ;D
พึ่งหารูปหลุดล่าสุดเจอ ^__^
ทำไมเราว่ามันสวยมากๆๆเลยนะ
ข้างในอวกาศดี

ออฟไลน์ phraeboy_mz2

• My Beloved Pal !

แต่ผลกลับคิดตรงกันข้ามนะฮะ ผมกลับมองว่าแค่ดูไฟหน้ามันก็ให้ความรู้สึก ว้าว แล้ว ดูไฟหน้าเหมือนรถเก๋งดีฮะ ดูฉีกแนวไปจากรูปแบบเดิมๆ conventional เก่าๆ น่าเบื่อของวีโก้เดิม  ;)

ออฟไลน์ rojsak2021

คงเป็นเจ้าตลาดต่อไป

ออฟไลน์ somrans

• Jr. Member
  • **
สีส้ม สีแดงจะมาไหม

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
วันเปิดตัวคนธรรมดาเข้าได้มั้ยครับ ผมอยากไปมากๆถ้า Revo เปิดตัวมาแล้วทีนี้ก็รอ Fortuner ต่อเลยครับบบ

ออฟไลน์ dht_tubes

ผมว่าเจ้าอื่นเหนื่อยแน่ครับปีนี้

ออฟไลน์ banch

ดูรวมๆแล้ว น่าใช้กว่าเดิมครับ

ถ้าเซ็ตช่วงล่างมาดีๆ คงจะหาที่ติลำบาก

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
สวยๆ ชอบเลยล่ะ
อีก3-4 ปีไมเนอร์เชนจ์ ค่อยว่ากันนะ Hilux
ตอนนี้ยังมีภาระอยู่ เศรษฐกิจก็ไม่ค่อยดี..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
DRL แบบนี้ไม่เกรงใจพี่ใหญ่เลย 55+

ออฟไลน์ TaR

• Sr. Member
  • "เป้าหมาย..."
รอชมครับ
DRL มาแบบนี้คนซื้อCamryมีเคือง ;D
"ชีวิตคือการเดินทาง..."
.
.
.

ออฟไลน์ pjs6306

มีหลายมุมมองคล้ายๆดีแม๊ก ยิ่งด้านข้างนี้คล้ายมาก แต่รีโวจะดูเฉี่ยวกว่านะ พอรีโวเปิดตัวผมว่า นิวไตรทั่นจะดูตกรุ่นตกเทรนไปเลย คือเหมือนคนละgen กันเรยย

วันเปิดตัวคนธรรมดาเข้าได้มั้ยครับ ผมอยากไปมากๆถ้า Revo เปิดตัวมาแล้วทีนี้ก็รอ Fortuner ต่อเลยครับบบ

รบกวนเลี่ยงดีกว่าครับสำหรับวันเปิดตัว
แต่ 22-24 พ.ค. มีจัดกิจกรรมต่อครับ อันนี้ไปได้สบายครับผม