ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วงนี้เห็น 528i F10 LCI มือสองออกมาเยอะมาก มีเหตุผลอะไรรึป่าวครับ  (อ่าน 4122 ครั้ง)

ออฟไลน์ moo36

• Full Member
ช่วงนี้ เริ่มค้นๆดูมือสองใหม่ๆ ปรากฎว่าเจอ 528i LCI ปี 14 ออกมาหลายคันมากเลยครับ เป็น Luxury ทั้งหมด ไม่เจอ M sport เลย ก็เลยสงสัยว่าทำไมมีออกมาพร้อมๆกันหลายคัน แล้วเป็นรุ่นนี้ด้วย ... ถามจากคนขายก็ประมาณว่า อยากเปลี่ยน มีรถหลายคันแล้ว ประมาณนั้น

มีท่านใดพอทราบข้อมูลมั้ยครับ ว่ามีเหตุผลอะไรพิเศษมั้ย หรือเพราะว่าแค่คนขายมาใจตรงกันพร้อมๆกันเฉยๆ  ;D
2017 Honda Civic Turbo RS
2016 Volvo XC90 T8
2015 Volvo XC60 D4
2009 Toyota Estima Hybrid
1993 Bmw E36

ออฟไลน์ nuntapon.s

• Hero Member
ดูในwebขายรถรึปล่าวครับ ระวังเจอประเภทที่เป็นคันเดียวแต่ขายหลายโพสหลายราคานะฮะ

ถ้ามีหลายคันจริงอาจเป็นพวกรถเทสไดฟ์หรือรถเช่าหมดสัญญาก็เป็นได้ฮะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
แนะนำให้ไปดู E FL เยอะกว่ามากครับ

ออฟไลน์ dht_tubes

อาจจะเป็นเพราะพิษเศรษฐกิจด้วยก็เป็นได้นะครับ

ของใช้แบรนด์เนมก็เยอะครับ เป็นทุกวงการ