ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่อยากจัดไฟแนนอีกครั้ง  (อ่าน 1819 ครั้ง)

ออฟไลน์ npsplace

• Newbie
  • *
ไม่อยากจัดไฟแนนอีกครั้ง
« เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 14:59:22 »
ผมได้จองรถรุ่นนึง ไว้กับเกร เจ้านึง หนึ่งแสนบาท กว่ารถจะมาหลายเดือน ความอยากก็ลดลง พอถึงวันจัด ไฟแนนสรุปว่าไม่ผ่าน ทางเซลบอกว่าให้ผมจัดอีกเจ้านึง ผมไม่อยากได้รถแล้วเจาบอกเขาอยากทำงาน เอาเงินคืนได้เลยใหมครับเราเป็นฝ่ายผิดใหม

ออฟไลน์ regal

• Full Member
  • E90 320ise & E90 320dse
Re: ไม่อยากจัดไฟแนนอีกครั้ง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 16:00:02 »
ตามกฏหมายแล้ว ถ้ามีการจัดไฟแนนซ์ไม่ผ่าน ต้องสามารถยกเลิกใบจองแล้วคืนเงินจองให้ลูกค้าภายใน 15 วันครับ

ผมเองก็เป็นคนนึงที่อยู่ในเคสนี้ ทาง 0 วอลโวพยายามบ่ายเบี่ยงที่จะคืนเงิน  วันนี้เป็นวันสุดท้ายที่ผมจะทนแล้ว เพราะทำทุกอย่างตามที่ผู้จัดการ 0 มันอ้างไปหมดแล้ว

คอยฟังคำตอบเย็นนี้ครับ  ถ้าคุยกันไม่รู้เรื่องรับรองพรุ่งนี้ผมจะมาโพสประจานความเลวของผู้จัดการ 0 วอลโวคนนี้แน่นอน
มีเท่าไหร่ ใส่ไม่ยั้ง เอาให้มันส์ น้ำมันฮวบ!!!

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
Re: ไม่อยากจัดไฟแนนอีกครั้ง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 29, 2015, 23:21:08 »
ไฟแนนท์ไม่ผ่าน เอาเงินคืนได้เลยครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0