ผู้เขียน หัวข้อ: //กระทู้แสดงความคิดเห็น First Impression ทดลองขับ Toyota Fortuner 2.8V 4x4 A/T//  (อ่าน 23655 ครั้ง)

promt

• บุคคลทั่วไป
นึกว่าจะไม่เอา FI มาใส่ในนี้ซะแล้ว

ขอบคุณครับ ข้อมูลดีๆ เพียบ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
เบาะนั่งหน้า คนขับจะนั่งสบายได้เท่า altis
การเก็บเสียงจากภายนอก จะดีกว่า c-segment มั้ยครับ?

อยากทราบจริงๆครับ (ไม่กล้าไปเทียบกับ camry ^^)
รีวิวบางสำนัก บอกว่า Revo เงียบกว่า Camry ครับ
ถ้าเป็นเช่นนั้น FTN ไม่ต้องสืบเลย
ส่วนตัวผมลอง Revo มามันก็เงียบมากแล้ว
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^