ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครไปงานโร้ดโชว์ของ Fortuner ที่เซ็นทรัลเฟสติวัลมาแล้วมั่งครับ  (อ่าน 2913 ครั้ง)

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
เห็นว่างานโร้ดโชว์ของ Fortuner มีจัดกันหลายที่ ตอนนี้จัดอยู่ที่เซ็นทรัลเฟสติวัล เชียงใหม่น่ะครับ กำลังดูรุ่นนี้อยู่เลย มีใครได้ไปที่งานมาแล้วมั่งครับ อยากรู้ว่ามีอะไรน่าสนใจบ้างหรือเปล่า จะได้ตัดสินใจไปที่งานครับ (ต้องใช้เวลาเดินทางประมาณนึงน่ะครับ)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
โอ้ ดารานักร้องมาเพียบ ลงทุนมาก 8)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
งานน่าจะใหญ่อยู่ แอบเห็นเมื่อคืน
พี่โตเค้าพาฝูงจูนใหม่ไปอุดหนุนร้านล้างรถใต้ห้างมา 8-9 คัน
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ ab4u

• Full Member
วันนี้ไปแอร์พอร์ทมาครับ ไปดูพริตตี้ (ไม่กี่คน)
 ไม่ได้เข้าเซ็นเฟส

ออฟไลน์ RafaHalal

• Newbie
  • *
จริงๆถ้าสนใจรุ่นนี้อยู่แล้วก็น่าไปดูล่ะนะครับ ส่วนผมแค่น้องปุ๊กลุ๊กคนเดียวไปงานก็กินขาดละ :-*

ออฟไลน์ superbkay

• Newbie
  • *
งานน่าจะใหญ่อยู่ แอบเห็นเมื่อคืน
พี่โตเค้าพาฝูงจูนใหม่ไปอุดหนุนร้านล้างรถใต้ห้างมา 8-9 คัน

โอโห เดี๋ยวเย็นนี้ขับรถไปห้างเลยครับ :)