ผู้เขียน หัวข้อ: ..ISUZU MU-X MC ในปีหน้า เรื่องออปชั่นจะได้ตามคู่แข่งมั้ยครับ ?..  (อ่าน 4132 ครั้ง)

ออฟไลน์ masuoka

• Hero Member
คิดจะได้แบบระดับ PJS หรือ FTN หรือ EV ครับ ออปชั่นไฮเทคแบบรถ PPV ที่มีเทียบเท่าเข้าใกล้รถ SUV ระดับพรีเมียมเข้าไปทุกขณะ ลองมาคิดเล่นๆว่า ISUZU จะใจปล้ำขนาดไหนครับ ซึ่งข้อกำหนดอื่นก็คือเรื่อง ค่าไอเสีย ที่มีผลกับราคาในการซื้อรถปีหน้า

ออฟไลน์ yourturle

ส่วนใหญ่ถ้าจะ อัพ ออฟชั่น ให้ครบแน่น
ต้องเปิดตัว แบบ ALL New
mc ก็คงเพิ่มขึ้นระดับหนึ่ง ให้ดูมีอะไรมากขึ้น
One Day.

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ผมอยากให้มีตัวล่าง Entry level ครับ

อยากให้มีตัว 2.0 ตัวเตี้ย ล้อ 16

ขายสัก 9 แสนชนกับอินโนว่าครับ :)

ออฟไลน์ whoami

ถ้าไม่ปรับตัว ยอดก็คงรั้งท้ายชนะแค่คู่แฝดค่ายเมกันล่ะครับ

ออฟไลน์ toonze

ตอนนี้ก็ ok อยู่นะ แต่คงเพิ่มไม่มาก  คงไม่ถึงปากับยอดเขา  แต่อาจเท่า จูน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 30, 2015, 01:21:48 โดย toonze »

ออฟไลน์ ps000000

ยอดขายก็ไม่ขี้เหร่คงไม่ปรับไรมาก

ออฟไลน์ MUK

ค่ายนี้ คาดหวังยากมากๆ ครับ
ถ้าให้ก็เพิ่มราคาจนไม่น่าซื้อ

ออฟไลน์ SM.

คิดว่าไม่น่ามีอะไรเพิ่มมามาก ยังไงยอดขายก็ดีตลอด เป็นรองแค่ Toyota ถ้าวันนึงยอดตกลงมาอยู่ที่ 3 ที่ 4 สิครับ คงต้องทำ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เอาครูซคอนโทลมาก่อนเถอะพ่อคุณ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
เอาครูซคอนโทลมาก่อนเถอะพ่อคุณ
เค้าตกลงไรกับค่ายมะกันรึเปล่าครับว่าต้องสงวนออพชั่นนี้
ถ้าใส่มาอาจทำให้ขายดีเกิน??
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^