ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำ เซลล์ และ ศูนย์ BMW หน่อยครับ สนใจ F30 ตัวใหม่  (อ่าน 3917 ครั้ง)

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

• Sr. Member
สำหรับท่านที่มีประสบการณ์ ออกรถ ประเภท ส่วนลด ของแถม คุยๆแบบไม่ขายอย่างเดียว แบบรู้ข้อมูลรถจริง

ขอบคุณครับ     หากผิดกฏที่นี่ ลบออก ได้เลยครับ    พอดี อยู่ ต่างจังหวัดครับ  เวลาเข้ากรุงเทพ

อยู่ที่ โชคชัย 4 และ เมืองทองแจ้งวัฒนะครับ 

ออฟไลน์ mick

• Hero Member
ซื้อรถ โดยเฉพาะ bm benz ให้ต่อดูหลายๆที่นะครับ อันไหนลดมากสุดก็เอาอันนั้น sevice ที่ไหนก็ได้ไม่ต้องซื้อที่นั่นนะครับ

ออฟไลน์ sk76

• Jr. Member
  • **
ผมได้ส่วนลดเยอะสุดที่ performance รามอินทราครับ  ลองถามหลายๆศูนย์

ออฟไลน์ DriveOnly

ถามทุกศูนย์สถาณการณ์แต่ละศูนย์ในแต่ละเดือนไม่เท่ากัน เช่น ศูนย์ A เคยให้ส่วนลดมาก แต่เดือนนี้ถึงเป้าแล้ว เขาก็ไม่ลดให้มากเหมือนเดิม ซึ่งศูนย์ B ที่ต้องการเป้ามากๆๆ ก็อาจจะให้ส่วนลดมากกว่าปกติที่เคยให้

แต่ bmw ลองถามทุกศูนย์แล้วมาบิดราคากัน รับรองได้ที่ลดเยอะแน่ๆ เพราะเซลส์เขาจะสู้กันสุดใจ

ทุดท้ายแถวแจ้งวัฒนะมี showroom German Auto อยู่ครับ

ออฟไลน์ Shimura

ของผมได้ จบดีล ที่ อมร รัชดาครับ
2007**Estima#ACR50
2013**Vellfire#ANH20
2014**Harrier#ZSU60
2014**BMW320DMsport#F30
2018**MercedesBenzE300#C238
2021**MercedesAMGCLS53

ออฟไลน์ AMARONE

• Jr. Member
  • **
Performance จรัญครับ ไปดีลที่อื่นมาก่อน แล้วเอาราคามาจบที่นี่ครับ
Don't play hard to get, play hard to forget.

ออฟไลน์ CATM96

ผมได้ส่วนลดเยอะสุดที่ performance รามอินทราครับ  ลองถามหลายๆศูนย์

ผมก็ที่นี่เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ Dr.Jones

:-X :o 8)

ถ้าผ่านไปแจ้งวัฒนะลองแวะชม เค้งหงษ์ทอง ดูก่อนครับ
ว่าไม่ชอบ C200 ของ MB จริงๆ แล้วค่อยเลยไปคุย Performance
ไม่สนับสนุนรถญี่ปุ่นเจ้าตลาดและรถเยอรมันมวยรอง
--ทุกรุ่น,ทุกคัน,ทุกโปรโมชั่น,ทุกกรณี--

ออฟไลน์ maijung123

• Newbie
  • *
Pmไปแล้วนะครับ

ออฟไลน์ Monn

ตอนนี้ ในคลับผมส่งไป อมร โลด
S3 - F30
X1 - E84

ออฟไลน์ O-ver-Late-Driver

ขอบคุณทุกท่าน ทุกความเห็น น่ะครับ