ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำร้านตั้งศูนย์/ถ่วงล้อรถยุโรป แถวศรีนครินทร์/บางนาให้ทีครับ  (อ่าน 8135 ครั้ง)

ออฟไลน์ Freshlemon

• Newbie
  • *
รถมีอาการกินขวา และล้อจะสั้นบางครั้งเวลาวิ่งผ่านรอยต่อถนนทางด่วน
ช่วยแนะนำร้าน แถวศรีนครินทร์/บางนา ที่ทำแล้วจบให้ทีครับ

ขอบคุณครับ//

ออฟไลน์ 2k

• Hero Member
เห็นจากหลายๆเว็บว่า เจริญศูนย์ล้อ ใกล้ทางเข้าโรงพยาบาลสมิติเวชศรีณครินทร์ทำงานประทับใจดีครับ  :-X
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ V221

ก เจริญค็อกพิท ศรีนครินทร์ ตรงข้ามซีคอนสแควร์เลยครับ
https://www.cockpit.co.th/location_detail.aspx?locationID=1
BMW 750E M SPORT

ออฟไลน์ aood!e

• Full Member
ดีครับมารอคำตอบ  อยากได้ที่ พิมพ์แสดงก่อนตั้งและหลังตั้ง แล้วเก็บไว้ ก้จะดีมากครับ  ส่วนใหญ่มีเครื่องพิมพ์แต่ ไม่ยอมพิมพ์ให้เรา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 15, 2016, 17:25:42 โดย aood!e »

ออฟไลน์ Tien.W

ก.เจริญ cockpit เคยตั้งแล้วไม่จบ อ่ะ

ถ้าจะจบ ต้องมา ก.เจริญ กล้วยน้ำไท

ออฟไลน์ Freshlemon

• Newbie
  • *
@
เคยไปทำที่ ก เจริญค็อกพิท แล้วครับตอนแรกเหมือนจะหายแต่หลังๆขับไปก็เป็นกินอีกข้างสะงั้น
แอบอยากกลับไปลองใหม่ครับเพราะว่าที่นี่อยู่ไทยห้องดีครับ แต่ก็กลัวไม่จบอีกครับ :'( :'( :'(

@ Tien.W
ก.เจริญ กล้วยน้ำไท เป็นอย่างไรบ้างครับ ถ้ามันจบจริงผมก็คงจะไปร้านนี้

ออฟไลน์ st_citroen

• Sr. Member
บางพลัดศูนย์ล้อครับจบแน่...แต่ต้องไปรับบัตรคิว 7.00 น. นะครับ

ออฟไลน์ ceberos

• Sr. Member
สุทธิสารการช่าง ร้านอยู่แถวหน้าวัดพระธรรมกาย

เขาว่าเทพจริง ระดับ Circuit มาตั้งกันด้วยครับ

ออฟไลน์ J_Serie5

อินเบย์ พัฒนาการ 30 ครับ ช่างเก่งไม่มั่ว โทรเช็คคิวก่อนเข้าไปนะครับ เพราะรถเยอะมากทั้งรถญี่ปุ่นและรถยุโรป ราคาไม่แพง มีห้องแอร์ให้นั่งรอ+น้ำฟรี+free wifi