ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนหน่อยครับ ใครพอรู้ส่วนลดเงินสด สองรุ่นนี้บ้างครับ CTM กับ CLA  (อ่าน 2045 ครั้ง)

ออฟไลน์ jingjoes

• Newbie
  • *
พอดีกำลังจะซื้อรถใหม่. เล็งสองตัวนี้ไว้ครับ.
ช่วงนี้พี่ๆคนไหนเพิ่งดิวหรือมีข้อมูลส่วนลดรถสองคันนี้บ้างครับ
คันทรีแมน D 2.24 mb
CLA 200 urban 2.14 mb

ตอนนี้ควรได้ส่วนลดเท่าไหร่ครับ
อยากทราบ เอาไปต่อลองกับเซลล์. อินบ๊อกมาก็ได้ครับ ขอบพระคุณมากครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 12, 2016, 19:48:08 โดย jingjoes »

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
Benz ส่วนใหญ่ลด 3-4% ครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Stp

Benz น่าจะเต็มที่ไม่เกิน 100,000 ถ้าส่วนลดเยอะก็ต้องจ่ายค่าประกันเอง

ยังไงลองคำนวณความคุ้มค่าก่อนตัดสินใจ บางทีคำนวณดีๆ ค่าประกัน+ส่วนลดเงินสด ถัวแล้วอาจดีกว่าการลด 100,000 ตรงๆ ที่ต้องจ่ายค่าประกันเอง
:D ;D ร่วมรณรงค์รักการอ่านหนังสือ แทนการถามตลอดเวลา ;D :D

ออฟไลน์ simcity

CTM ตัวใหม่ F60 กำลังจะเปิดตัวตุลานี้นะครับ (คาดว่า Paris Motorshow)

อดใจรออีก 2-3 เดือน ไว้รอให้เห็นโฉมใหม่ก่อน โฉมเก่าน่าจะมีส่วนลดเพิ่มอีก

แต่กว่าจะเข้าไทย แล้วรอประกอบในอีก คงอีกเป็นปี กว่าจะได้ส่งมอบกันครับ

ออฟไลน์ raygun

+
+
ถ้าซื้อ CLA เอา 250 ดีกว่าครับ