ผู้เขียน หัวข้อ: จะหา download โบว์ชัวร์ serie3 จากที่ไหนครับ  (อ่าน 2501 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
จะหา download โบว์ชัวร์ serie3 จากที่ไหนครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 19:00:54 »
จังหวัดผมไม่มีศูนย์ BMW ครับ
อยากได้โบว์ชัวร์ไม่รู้ว่าจะสามารถหา
Download ได้จากที่ไหนครับ รบกวนขอ Link
ด้วยครับ ผมไปดูใน web bmw แล้ว งงๆมากครับ

อีกอย่างท่านใดมีตารางราคา รวมทุกรุ่นย่อย
ของ serie3 แบบ update ไหมครับ
อยากทราบว่าตอนนี้ไลน์ของ serie3 มีกี่รุ่นย่อย กี่ราคา น่ะครับ

ขอบคุณมากๆครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ Dr.Jones

• Sr. Member
Re: จะหา download โบว์ชัวร์ serie3 จากที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 19:26:07 »
 ::) ???

กระซิบแทนแล้วกัน ไม่ต้องเอาแบบ Official นะฮะ

ว่า 320d (ตัว Full Option) ที่แฟนใบพัดหลายๆท่านซื้อไปช่วงต้นปี

นาทีนี้ (นาทีทอง) ได้ราคาพอๆกับ 320d iconic ที่กำลัง Hot ที่สุดในวงการรถยุโรป ราวกับแฟลตปลาทองในสมัยโน้น
ขนาดว่า ใครมีเงินพอดาวน์ได้ในมือ แล้วยังเฉยๆไม่ไปจอง ไม่รู้จะเรียกว่าไรแล้ว

แต่ไม่แน่ใจว่าจะแถมประกัน,ดอกเบี้ย 0% อะไรแบบนั้นไหมนะฮะ ลองถามกันต่อเอาเองเถิด
ไม่สนับสนุนรถญี่ปุ่นเจ้าตลาดและรถเยอรมันมวยรอง
--ทุกรุ่น,ทุกคัน,ทุกโปรโมชั่น,ทุกกรณี--

ออฟไลน์ prayut

• Jr. Member
  • **

ออฟไลน์ Abitan

• VELOCIFERO MAD
Re: จะหา download โบว์ชัวร์ serie3 จากที่ไหนครับ
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 19:48:18 »
http://www.bmw.co.th/th/th/BMW_Price_List_2016.html

ขาด iconic

ส่วนโบชัวร์น่าจะกำลังอัพเดตเลยโหลดไม่ได้ เดิมทีโหลดได้ที่นี่
http://www.bmw.co.th/th/th/newvehicles/3series/sedan/2016/showroom/technical_data.html
เดินตามรอยเท้าคนอื่น.  จะไม่มีทางเป็นของตัวเอง.   
keep walking

ออฟไลน์ Nikle_pk

• Hero Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 22:14:39 »
ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ส่วนคุณ Dr.Jones หมายถึงตัว 320d Sportline หรือเปล่าครับ
หรือมันมีตัวที่ Top กว่าตัวนี้อีกครับ
ที่ว่าได้ส่วนลดมากจนมาเกือบๆเท่า iconic มันคือรถค้าสต๊อกหรือเปล่า
ครับ ถ้าเป็นรถใหม่ ผมสามารถติดต่อเซลที่ไหนได้บ้างครับ ไม่เคยใช้
BMW เลยครับ

ผมไม่เคยศึกษา BMW สักเท่าไหร่
แต่เกิดลังเลว่าเจ้า Civic Turbo ที่จองไป(ระหว่างรอนาน)
จะจับกินยาโด๊ปให้กลายเป็น F30 ซะเลยน่ะครับ
My Review !!! New Vellfire 2.5ZG Edition !!!
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=44242.0

ออฟไลน์ mile

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2016, 23:21:26 »
ขอบคุณทุกท่านมากครับ

ส่วนคุณ Dr.Jones หมายถึงตัว 320d Sportline หรือเปล่าครับ
หรือมันมีตัวที่ Top กว่าตัวนี้อีกครับ
ที่ว่าได้ส่วนลดมากจนมาเกือบๆเท่า iconic มันคือรถค้าสต๊อกหรือเปล่า
ครับ ถ้าเป็นรถใหม่ ผมสามารถติดต่อเซลที่ไหนได้บ้างครับ ไม่เคยใช้
BMW เลยครับ

ผมไม่เคยศึกษา BMW สักเท่าไหร่
แต่เกิดลังเลว่าเจ้า Civic Turbo ที่จองไป(ระหว่างรอนาน)
จะจับกินยาโด๊ปให้กลายเป็น F30 ซะเลยน่ะครับ

ลองติดต่อคนนี้ดูนะครับ 081-9188672 โจ เป็นเซลล์germanautoบางนาครับ 

ออฟไลน์ matthew_unlimitedneeds

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 00:35:04 »
แนะนำ ลอง search ในเฟสเรยครับ ใส่ keyword bmw comsultant หรือ bmw sale ขึ้นมาหลายคนเรยครับ พร้อมบอกรายละเอียดพอสังเขปด้วยครับ ปล.จังหวัดผมก้อไม่มี 0 BM ต้องขับเข้า กรุฃเทพอย่างเดียว แต่ได้ข่าวมา ทาง millenium เล็งอยู่เหนจังหวัดผม ลูกค้าจำนวนค่อนข้างเยอะ อาจจะมีการขยาย 0 มาครับ

ออฟไลน์ maxillofacial surgeon

« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 15, 2016, 15:11:01 »
คุณ  nikle_pk  ทำไมอยากใช้ civic  เหรอครับ(ผมก็อยากลองครับ สวยและแรงดี)
พูดถึง การขับขี่ผมเชื่อว่า f30  เหนือกว่า civic  ถึงแม้อัตราเร่งอาจจะแพ้ซีวิค
ผมไม่ได้เอาประเด็นเรื่องราคาที่ต่างกันมาคิดนะครับ
เพราะเห็นรถที่ใช้สมรรถนะดีๆทั้งนั้นเลยคับ e class,cla
ส่วนตัวผมอยากกลับไปใช้มาสด้าสามมากๆ มองที่ไรก็สวย  แต่ถ้าเอาเรื่องราคาที่เดี่ยวนี้อีกนิดเดียวได้
พวกพรีเมี่ยม หลายตัว เช่น volvo,bm
 ผมว่าทำให้การเลือกซื้อรถทุกวันนี้มัยากจริงๆเลยครับ  ถ้าไม่นับเรื่องความชอบส่วนตัว