ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนใครก็ได้ขอรูปเทียบ Mazda 3 ช็อตต่อช็อตหน่อยครับ  (อ่าน 3781 ครั้ง)

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

• Hero Member
ผมดูแทบไม่ออกเลยว่าด้านนอกมันเปลี่ยนไปตรงไหนบ้าง ไฟหน้าเหมือนตาจะโตขึ้นรึเปล่า พยายามแยกให้ออกยากเหลือเกินครับ

ออฟไลน์ Abzolute

• สวัสดีคนรักรถยนต์
ผมว่ามันต่างครับ ดูออกง่ายๆ เส้นสายกระจังมันไม่เหมือนเดิม แต่ก็ไม่ได้เปลี่ยนเยอะ จริงๆก็แค่ MC แต่ผมว่าเปลี่ยนเยอะไปจนคนออกก่อนอิจฉา

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
เท่าที่สังเกตุมาหลายๆรุ่นของมาสด้า
เวลาไมเนอร์เชนจ์ จะไม่เนอร์ไม่ค่อยเยอะครับ
ผมกลับคิดว่ามีผลดีตรงที่คนที่ซื้อไปก่อนจะรู้สึกไม่เสียดายมาก 55+
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ HHHsung

คนที่ไม่ได้สนใจมาสด้า 3 แต่แรก น่าจะจับความแตกต่างได้ยาก

แต่จะสังเกตุโดยรวมๆ ได้ ว่า มันสวยขึ้นอีก นิดนึง

ปล. อย่าง D max ผมก็จับความแตกต่างแต่ละรุ่นไม่ได้เลย แต่พี่ที่ใช้อยู่

เค้าบอกรายละเอียดได้หมด งงเลย เพราะที่เค้าบอก มันปลีกย่อยมากๆ

ออฟไลน์ anakkal

• Full Member
ถ้าท่านไหนตอบว่าไม่ต่างแสดงว่าคุณ เล่นเกม Photo Hunt ไม่เก่งครับ (ล้อเล่นนะครับ) เอาจริงๆถ้าผมองผ่านๆก็เหมือนตัวเดิมครับ ขนาดผมเองแฟนมาสด้ามองครั้งแรกยังมองไม่ออกเลยว่ามันเปลี่ยน ต้องมองแบบตั้งใจ จึงถึงบางอ้อ

ออฟไลน์ ภูมิใจไหม?

• SNK vs Playmore
หน้าตามันดูเรียบร้อยขึ้นครับ

ออฟไลน์ 2k

มาสด้ายุคไส้กรอกสามขนาดแยกหน้าตายากมาก  :( ถ้ามีเหตุชนแล้วหนีผมต้องแจ้งส.ว.พ.ไม่ถูกแน่ๆเลยว่าคันไหนมาสด้า2คันไหนCX3..... :-\
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ tetayk

• Newbie
  • *
ไปหาของเดิมดูเอาเองนะ

ออฟไลน์ Micjty

• Sr. Member
ค่ายรถที่เวลาMinorchangeแล้วผมนี่แทบจะต้องหาแว่นขยายมาส่องว่ามันเปลี่ยนตรงไหน ผมดูแทบไม่ออกจริงๆครับ ยอมแพ้ 1.BMW 2.Mazda ส่วนค่ายอื่นๆผมว่าไม่ยากเท่าไหร่ มองทีเดียวก็พอรู้ครับ ว่าแต่Mazda3นี่มันเปลี่ยนตรงไหนหว่า 5555

ออฟไลน์ SM.

ด้ายท้ายนี่ดูยากจริงๆ ถ้าไม่เอามาเทียบกัน ผมว่าดูไม่ออก