ผู้เขียน หัวข้อ: Wild track 2.2 at / 4*2 สีขาว ไม่มีส่วนลดเลย._เงื่อนไขประมาณนี้โอเคไหมครับ  (อ่าน 5919 ครั้ง)

ออฟไลน์ pannawatt88

• Newbie
  • *
แถม ประกัน วิริยะ / พรบ/ ฟิลม์ยี่ห้อ เมอริเดียม ( ขอ3m crystal ไม่ให้ )
           อัตราดบ. 2.8 จ่ายต้นงวด เหลือ 2.7  ดาวน์ 40%
           ส่วนลด _____ ไม่มีให้เลยครับ  :'(

ควรตกลงออกไปเลยไหมครับรบกวนขอความเห็นทุกท่าน ด้วยครับ.  ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ mozart

• Hero Member
เป็นผมผมเปลี่ยนไปซื้อศูนย์อื่นครับ

ออฟไลน์ ps000000

กี่งวดครับ

แต่ ปกติ ของขายดี ก็ไม่ค่อยมี มาร์จิ้น
  :'( :'( :'(

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
WT ไม่ค่อยมีส่วนลดอยู่แล้วครับ ถึงมีมันก็ไม่เยอะ
ที่ขายไม่ออกคือ XLT XLS ที่ให้ส่วนลด 6-8 หมื่นเลย..
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ Fong

• Make a Choice and Don't Look Back
ไม่มีส่วนลดดอกน่าจะถูกกว่านี้นะครับ

ลองเช็คสัก 2-3 ศูนย์ดูครับ ลองเช็คข้ามจังหวัดด้วยนะครับ
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

• Newbie
  • *
ขอบคุณทุกท่านทุกความเห็นครับ
  ผมส่ง 24งวดครับ. จ่ายค้นงวด ดบ. 2.7 ครับ. คุณ ps000000
 :D

ออฟไลน์ e:smart Hybrid

ฟังดูเพิ่มตังอีกนิด ซื้อ BT-50 ตัว top จะคุ้มกว่าไหมคับ

ออฟไลน์ OXYGEN2

• เครื่องปั่น
ดอกแพงมาก ตอนผมซื้อ Isuzu โปรโมชั่นดอกเบี้ย 1.99% เอง ผ่อน 36 เดือน ถ้าผ่อนน้อยกว่านี้ดอกเบี้ยจะน้อยกว่า 10,000 ซึ่งจัด Finance ไม่ได้
2021 - BMW 530e
2023 - Tesla Model Y Performance
2023 - Tesla Model Y RWD

My website~ :) ;) :D 8)

ออฟไลน์ recycleman

ฟอร์ดทำแค่ตัว wt ขายอย่างเดียวยอดยังไปได้สบายเลยครับ ดังนั้นเขาไม่ง้อเลยสำหรับตัวนี้

นอกนั้นขายไม่ออก xl,xls ผมไม่เคยเห็นบนถนนเลย xlt ก็นานๆโผล่มาที

ออฟไลน์ tnp_super

ของแถมทั่วไป แต่ไม่ส่วนลดเลยนี่สิอย่างน้อยสักหมื่นนึงก็ยังดี ดอกเบี้ยผ่อนสองปีผมว่าแพงไปครับน่าจะสักหนึ่งปลายๆ

ออฟไลน์ focus2012

• Sr. Member
ซื้อตัวยกสูง แล้วเอาไปทำข้างนอกได้ไหมครับ

ออฟไลน์ aun

ผมเคยไปถามดาวน์ 50 เปอร์เซ็นต์ ผ่อน 4 ปี เซลบอกดอก 3.8 ส่วนลด 10,000 บาท เลยถอยไม่ได้คุยต่อเลยครับ

ออฟไลน์ SETTHASART

• รักชาติ ไม่คลั่งชาติ
ที่ขายไม่ออกคือ XLT XLS ที่ให้ส่วนลด 6-8 หมื่นเลย..
โห ปีที่แล้วเค้าให้ส่วนลดตัว xlt ผมแค่ 20k เอง ดาว 500k ดอก 2.39 ก็เลยแยกกัน

ออฟไลน์ SM.

WT ขายดี ส่วนลดไม่ค่อยมีหรอกครับ

แต่ผมว่าเงื่อนไขที่ จขกท ได้มาก็น้อยไปหน่อย ลองถามหลายๆแห่งดีกว่าครับ

ออฟไลน์ pladaek

• FF1.5SMG
โห ปีที่แล้วเค้าให้ส่วนลดตัว xlt ผมแค่ 20k เอง ดาว 500k ดอก 2.39 ก็เลยแยกกัน
บางที่แตะหลักแสนครับ ในเว็บคลับเรนเจอร์โพสไว้เยอะ
แต่ถามรายละเอียดลงไปลึกๆ ไม่แถมฟิล์มบ้าง ไม่แถมป.1บ้าง ดอกเบี้ย3.8-4.5 ประมาณนั้น
ไม่ได้ขับรถเพื่อทำเวลาที่ดีที่สุด.. แต่ขับรถเพื่อเจอช่วงเวลาที่ดีที่สุด..

ออฟไลน์ xman2029

wt ส่วนลดน้อยครับแต่ถ้ารุ่นธรรมดาส่วนลดเยอะพอๆกับเจ้าตลาดเลย

• Newbie
  • *
ขอบคุณสำหรับทุกความเห็นครับ
   ไม่มีส่วนลด แต่แถม. ป.1วิริยะ /พรบ/ ค่าจดทะเบียน/กันสาด/ฟิล์มรอบคันของmerridium/ผ้ายาง/ค่า pdi 2,500 ( มันคืออะไรเหรอคับ??????  )/ ผ้าคลุม/ ล็อคยางอะไหล่/ค่าน้ำมัน500  คับ
     จังหวัดที่ผมอยู่. มีสี่ถึงห้าศูนย์ แต่เป็นเจ้าของเดียวก้นรับ 😟

ออฟไลน์ yourturle

รุ่นยอดนิยมก็เช่นนี้แหละ

แต่ดูจากส่วนที่ได้ก็น่าจะมี margin ประมาน 30-35k
ลองต่อลองดู หรือเช็คเพิ่มหลายๆที่
One Day.

ออฟไลน์ kittiphat123

WT มีส่วนลด4หมื่นครับ+ของแถม ส่วนXLTส่วนลด80000+ของแถมเพียบ ผมไปจองมาแล้วครับ  :D :D :D

• Newbie
  • *
ลดให้ 20,000 บาท. แต่ ดบ 3.75/ต้องผ่อนขั้นต่ำ 48งวด. ครับ. เลยไม่เอา เอาเป็น ดบ 2.8 ไม่ได้ส่วนลดคับ.

ออฟไลน์ Boyja

WT มีส่วนลด4หมื่นครับ+ของแถม ส่วนXLTส่วนลด80000+ของแถมเพียบ ผมไปจองมาแล้วครับ  :D :D :D

ผมเคยถามแถวๆ บ้าน WT ให้ส่วนลด 20000 เองครับ ส่วน XLT ก้อไม่ถึง 80000 ทีได้มาเพียบนี่อะไรบ้างครับ (หลังไมค์ก้อได้นะครับ)