ผู้เขียน หัวข้อ: เพิ่งรับรถ Accord Hybrid มาก่อนนอนยังเพ้อถึงอัตราเร่งอยู่เลย  (อ่าน 8308 ครั้ง)

ออฟไลน์ kikardark

• Jr. Member
  • **
ถ้าแบตเต็มๆ นี่ก็เป็นสิงห์ทางตรงรุ่นนึงเลยครับ

แต่ถ้าทางโค้งเยอะๆ อย่างช่วงวังน้ำเขียวไปปักธงชัย ก็เหนื่อยเหมือนกัน
จริงครับช่วงล่างหวิวๆเวลาเข้าโค้ง ยังกับรถยกสูง

ออฟไลน์ mamaman

• Hero Member

โห ผมชอบเลย
ผมขับรถไม่เกิน 150 หรอก
แต่ ชอบ ออกจากไฟแดง ออกซอย เร่งแซง แบบไวๆ

ออฟไลน์ kikardark

• Jr. Member
  • **

โห ผมชอบเลย
แต่ ชอบ ออกจากไฟแดง ออกซอย เร่งแซง แบบไวๆ
คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ ผมนี่ออกไฟแดงนำเป็นทุ่งเพียงแค่เหยียบเบาๆ

ออฟไลน์ mamaman

โห ผมชอบเลย
คุณได้สิทธิ์นั้นเดี๋ยวนี้ครับ ผมนี่ออกไฟแดงนำเป็นทุ่งเพียงแค่เหยียบเบาๆ

งบไม่ถึงครับ  :'( :'(
ซื้อรถให้ดู ทอร์ค แบบนี้นี่เอง

ออฟไลน์ SM.

ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ