ผู้เขียน หัวข้อ: // ตัวแทนจำหน่าย Audi ในไทยเตรียมเปลี่ยนมือจากยนตรกิจ สู่มือของคน ตระกูลล่ำซำ //  (อ่าน 14927 ครั้ง)

Nonlamer

• บุคคลทั่วไป
ดีใจมาก ขอติดตามดูผลงานของผู้จำหน่ายรายใหม่ครับ

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ดีครับขอให้ทำศูนย์ดีๆ คนจะได้กล้าใช้ผมอยากเห็นออดี้เยอะๆในบ้านเรา

ออฟไลน์ JetDou

• Jr. Member
  • **
สงสัย KBank อาจจะมีโปร เปิดบัญชีมีสิทธิลุ้น Audi ป้ายแดง

กับโปร Audi ผ่อนกับ KBank ได้ 0% 60 เดือน  ;D ;D ;D
2015 Ford Fusion 2.0 Titanium
2011 Infiniti G37 3.7 AWD

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ดีครับ ขอให้ทำศูนย์ดีๆมีฝีมืออยากเห็นคนไทยใช้ Audi เยอะๆขึ้น เห็นๆ Benz ไส่กรอก 3 บ่อยๆเบื่อแล้ว Bmw ด้วยครับ

ออฟไลน์ SM.

เป็นการจับมือกันของ 2 ตระกูลนะครับ ไม่ใช่แค่ ล่ำซำ ตระกูลเดียว

ผมเคยเกริ่นๆข่าวนี้ไว้แล้ว ในกระทู้ไหนไม่รุ ที่เกี่ยวกับ audi นี่แหละครับ

เจ้าของ audi เดิม ก็เปลี่ยนสภาพเป็นดีลเลอร์ไป แต่ยังขาย audi ต่อไปได้

ออฟไลน์ recycleman

แบรนด์โปรดอีกแบรนด์ เคยใช้อยู่ครั้งเดียวสมัยเรียน ชอบมาก ยกให้เป็นรถครูเลย

ดีใจที่หลุดพ้นซะที หวังว่าคงได้มีโอกาสได้ใช้อีกเป็นครั้งที่2 ถ้าเบื่อขับหลัง ออดี้นี่แหละคำตอบ

ออฟไลน์ SM.

รอดูว่าจะสร้าง audi ขึ้นมาแบบไหน

การขยาย dealer network ทำไม่ง่ายนะครับ ใช้เงินลงทุนสูง ที่ทางก้หาซื้อยากขึ้น

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
รอดูครับ แค่มี 2 เจ้ายังตัดราคากันมันขนาดนี้
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ Untouchable

• Sr. Member
อยากเห็นออดี้ขี้นมาเป็นตัวแสบของเบนซ์กับบีเอ็ม

ออฟไลน์ scotch_fillet

โปรเปิดตัว
ผ่อน 0% กับK Leasing
และแถมประกันชั้น1กับเมืองไทยประกันภัย
 :-*

promt

• บุคคลทั่วไป
ว่าหล่ะ

มาเลย audi จะได้รุ่งเรือง
ยนตะกระ มีแต่คำพูด
3 ปีที่แล้ว ว่าจะทำให้ดี แต่มือไม่ถึง

ออฟไลน์ Arado_kung

โปรเปิดตัว
และแถมประกันชั้น1กับเมืองไทยประกันภัย

แถมสิทธิวิสดอมฟรีอีก1ปี 555

ออฟไลน์ GoatGoat

เดี๋ยว Promotion สำหรับลูกค้า Wisdom มาแน่นอน ;D

ออฟไลน์ newclear

• Newbie
  • *
a6 c5 เป็นรถที่ทำให้ผมรู้เรื่องรถจริงๆครับ เพราะต้องคอยจับผิดอาการรถตัวเอง
จนตอนนี้เดาอาการรถได้เยอะเลยครับ ขายให้เพื่อนไป แต่ก็ยังต้องช่วงดูแลอยู่ตลอดครับ

ออฟไลน์ CR MaximaQX

• Excimo G
โปรเปิดตัว

ตกลงซื้อ Audi กับแบงค์กสิกรได้หนิ 555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ตุลาคม 10, 2016, 23:28:31 โดย Quattro »
เพื่อนหมูแดง INK WARUNTORN - kəmikəze Club คนรักกามิ - 4EVE for aye ชาวฟีฟ - นนท์แฟม NONT TANONT - NewJeans Bunnies - PiXXiE - BLIИK for BLɅϽKPIИK - FFK Village

ออฟไลน์ CR MaximaQX

• Excimo G
ซื้อรถ ขายแบบพ่วงประกันด้วยมั้ยอ่า  :P :P :P :P
หนีไม้พ้น เมืองไทยประกันภัย หลอกค่ะ 555
เพื่อนหมูแดง INK WARUNTORN - kəmikəze Club คนรักกามิ - 4EVE for aye ชาวฟีฟ - นนท์แฟม NONT TANONT - NewJeans Bunnies - PiXXiE - BLIИK for BLɅϽKPIИK - FFK Village

ออฟไลน์ DriveOnly

โชว์รูมใหม่เพิ่งเปิดเอง ทำไงละทีนี้?

ออฟไลน์ Anvers30

โปรเปิดตัว

ลั่นเลย 555

ออฟไลน์ popdemonic

• Full Member
  • I'm Back!
รอดูครับ จากคนที่ใช้รถตระกูลนี้มาทั้งชีวิต