ผู้เขียน หัวข้อ: INNOVA ใหม่ส่งมอบหรือยังครับ เหมือนจะไม่เคยเห็นบนถนนเลย  (อ่าน 4671 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fong

• Hero Member
  • Make a Choice and Don't Look Back
เห็นท่านนึงโพสแท็กซี่ INNOVA ใหม่แล้ว

แต่รถปกติผมยังไม่เคยเห็นเลยครับ เริ่มขายหรือยังครับ หรือเปิดตัวเฉย ยังไม่ขายครับ

คือมันเงียบมากครับ  เลยสงสัย  8) 8)
Isuzu มังกรทอง, Accord G4, Colorado, Hilux Tiger, Lancer MK I, Triton, D-Max Cab4, TiiDA, Mazda2 MK I, Mazda2 MK II, D-Max Space, Fortuner, Sunny B14, Jazz GK, Accord G9, Mazda2 Sky, GLA200, Yaris, Alphard30, Lancer MK II, Lander MK III, Ranger MC, XL7, Forester SK

ออฟไลน์ ps000000

เห็นแต่ แท็กซี่(เคยเห็นคันเดียว) ::) ::) ::) ::)

ถ้าเป็นประตูสไลด์ไฟฟ้า สองข้างแบบ เซียนต้า มีเฮ แน่ๆ

ช่วงล่างเหมือนกระบะรีโว่ตัวเตี้ย แต่สูงกว่า นิดๆ เอาไปยกเพิ่มได้ 5555 กลายเป็นรถโคตร MPV ลุยน้ำได้

ออฟไลน์ Buffy

เห็นแล้วครับ สองคัน แถว สาทร นราธิวาส

ออฟไลน์ kris

• Newbie
  • *
เคยเห็นสีขาววิ่งอยู่ 1 คัน แถวซอยอ่อนนุช  แต่เห็นแล้วไม่ว้าว...เหมือนรูปครับ

ออฟไลน์ Joii

• Sr. Member
เห็นแล้วครับ รุ่นท็อปสีดำ

ออฟไลน์ Dark Overlord

• Hail to the darkside
เห็นสีขาวที่โลตัสสมุทรปราการครับ ใหญ่ๆ สวยดี

ออฟไลน์ carenaruk

ยังไม่เห็นเหมือนกันครับ

ออฟไลน์ zeriw009

เห็นที่อุดรฯคันนึงครับ ด้านหน้า+ภายในชอบมาก
ด้านข้างขี้เหร่มาก 555 เหมาะจะเป็นคันที่สามหรือสี่ของบ้าน
㋡  ㋡ ขายรถที่สวยสมบูรณ์แบบในตอนนี้ อีก 50 ปี จะเอาอะไรมาขาย

ออฟไลน์ Middle aged

• Jr. Member
  • **
เห็นด้วยครับ  ข้างหลัง ท้ายโด่ง ไม่สวยเลย

ออฟไลน์ rojsak2021

รอลดซักสองแสน เดี๋ยวก็เกลื่อน 5555

ออฟไลน์ Boyja

เห็นคันนึงครับ แถวๆ เส้นกาญจนาสีขาว  ;)

ออฟไลน์ พ่อลูก2

• Jr. Member
  • **
เดี๋ยวขายไม่ออก อืดๆๆ ก็ลดเป็นแสนแล้วล่ะครับ

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ยังไม่เห็นเหมือนกันครับ ส่วนตัวราคาขนาดนี้ผมไป Fortuner 2.4 มากกว่าซึ่งตัวนี้เห็นบ่อยมาก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ golf8023

เริ่มส่งมอบแล้วครับ เพื่อนผมเพิ่งส่งมอบให้ลูกค้าไปเมื่อต้นเดือน สีดำตัวTop

ออฟไลน์ Seatar

• Full Member
อยู่แถวลาดพร้าวยังไม่เคยเห็นครับแต่คิดว่าราคารถแพงไปนะครับ.....ถ้าจะซื้อคงต้องรอให้มันใกล้ๆตกรุ่นรอลดราคาเป็นแสนก่อนครับ

ออฟไลน์ rvsmart

เห็นที่สมุทรสาคร 1 คันครับ

ออฟไลน์ akkarat_tom

• Newbie
  • *
ในหมู่บ้านผมเห็น 1 คัน จอดข้างบ้าน ผมแอบมองทุกวัน สวยดีครับ แต่ยังไม่ได้ส่องเข้าไปข้างใน กลัวเค้าหาว่าจะไปขโมยรถเค้า 55

ออฟไลน์ SM.

เห็นแล้ว 1 ครั้ง

ไม่นับที่มา show ตามห้างนะ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
เห็นอยู่สองคัน คงขายไม่ได้ดีเด่อะไรหรอกครับ

ออฟไลน์ Devil13

ในคลับเริ่มได้รับรถกันแล้วครับ สีขาวกับสีดำ
ตอนนี้ของแถมไม่มีอะไรนอกจากประกัน กับของกระจุกกระจิก คนไทยเลยยังเฉยๆอยู่
แต่พวกบริษัท(ที่ผมรู้จัก)ที่เค้าพึ่งเปิดกิจการแล้วจะหารถเข้าบริษัทกำลังหารถกันอย่างดุเดือด ศูนย์ไหนมีพร้อมส่งยิ่งดี

ส่วนตัวผมยังไม่เห็นตัวจริงว่าจะไปลองนั่งเบาะแถว 3 ดูสักหน่อย

ออฟไลน์ dt9

ผมเห็นจอดอยู่หน้าบ้าน แถวประชานุกูลตั้งแต่เดือนก่อน

ออฟไลน์ kira&friend

• Full Member
ถ้าเห็นจอดในโชว์รูม นี่ถือว่าเห็นไหมครับ 555555

โดยส่วนตัวไม่ค่อยอยากให้เอยุ่บนถนนเลย ดีไซน์ไม่ค่อยถูกจริตผมเลย5555555
สวัสดีครับ ผมเป็นผู้ชาย นะครับ ขับรถเป็น มีใบขับขี่แล้ว ก็ประมาณนี้แหละครับ ไม่รู้จะบอกอะไรมากกว่านี้ดี

ออฟไลน์ vacuum

• Newbie
  • *
อยากเข้าไปดูคันจริงในโชว์รูมเหมือนกันครับ แต่ไม่มีให้ดูเลยตอนนี้

ออฟไลน์ Tan Int

ไม่เคยเห็นเลยในขณะที่เซียนต้าเริ่มออกมาเพ่นพ่านกันมากขึ้นแล้ว
1994 Civic EH9 (4dr) VTi (Made in Japan)
1998 Civic EK 1.6VTi-E Special Edition
2011 Corolla Altis E CNG (Come back)

ออฟไลน์ Darkart

ไม่เจอเลย แต่เห็นเซียนต้ากันบ้างแล้วครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์

ออฟไลน์ vacuum

• Newbie
  • *
เห็นตัวจริงเมื่อเช้านี้ครับ สีขาว มีป้ายขาวเรียบร้อย
ตัวจริงสวยสู้ในคลิปไไม่ได้อ่ะคับ ภายนอกนะ