ผู้เขียน หัวข้อ: // กระทู้พูดคุย DR!VE By J!MMY FM 93.5 ประจำวันที่ 31 ธันวาคม 2016 //  (อ่าน 3649 ครั้ง)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

• Hero Member
วันสุดท้ายส่งท้ายปี 2016 และสวัสดีปีใหม่ 2017 ล่วงหน้าครับ
คุณผู้อ่าน และ คุณผู้ฟังที่น่ารักทุกๆท่าน วันนี้ DR!VE by J!MMY
ยังจัดกันเหมือนเคย ! พูดคุยกันเรื่องราวเกี่ยวกับรถยนต์ และ
รับคำถามจากคุณผู้ฟังทุกท่าน ใน 3 ช่องทางดังนี้

1. SMS 4689935
2. Webboard http://community.headlightmag.com/
3. Facebook Fanpage : Headlightmag.com

FM 93.5 MHz.
www.935HD1.com / Application : Happy Time
บ่าย 4 โมงเย็น - 6โมงเย็น วันนี้

ใครมีคำถาม เชิญฝากไว้ได้นะครับ
"รับคำถาม ถึง 17.00 น. เท่านั้น"

"คนละ 1 คำถาม แบ่งปันสมาชิกท่านอื่นด้วยครับ"
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 07, 2017, 15:13:20 โดย MoO Cnoe »

ออฟไลน์ Nutcracker

• Sr. Member
เทียบระหว่าง c350e(air matic) กับ e220 ความสบายของช่วงล่าง คันไหนดีกว่ากันครับ ปรกติขับรถไม่เร็วมากครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ ซิ่งเข้าส้วม

Maxus เค้ามีแนวทางการตลาดในไทยอย่างไรครับ ในอนาคตรถ Maxus จะโดนแปะแบรนด์ MG มั้ย เพราะ Maxus ยังไม่ค่อยมีศูนย์เลย

ออฟไลน์ Meow

• Full Member
สวัสดีครับ

อยากทราบว่า BMW 320D E90 Facelift มือสอง ควรมีงบสำหรับดูแล ประมาณไหนครับ มีอะไรที่จะเสียแน่นอนไหมครับ

ออฟไลน์ lorenzo

• Sr. Member
mtsubishi asx  spyshot วันก่อนจะมีโอกาศเปิดตลาดบ้านเรามัมากแค่ไหน ระบบ4x4 จะลุยเต็มๆได้แบบ triton  เลยมั้ยคับ

ออฟไลน์ ps000000

ขอบคุณทีมงานครับ

NICK35122

• บุคคลทั่วไป
ปีใหม่ ก็ต้องมีรถใหม่ ตอนนี้มอง mercedes s class cabriolet คุณจิมมี่เคยลองนั่งดู เคยลองสัมผัสดู
คุณจิมมี่คิดว่าอย่างไรครับ ความรู้สึกประมาณนี้ครับ